Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mayai feki yameingia Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Technology, Feb 26, 2012.

  1. T

    Technology JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kuna mayai feki yanaoingizwa kutoka Nairobi na kuuzwa kwa Tray moja 4,000 (elfu nne) kariakoo na gongo la mboto. mayai ni mepesi saana na madogo.

    MAYAI YNA KIINI CHEUPE NA KITU KAMA UZI MWEKUNDU NDANI (DAMU).



    source: Mwananchi

    si tu imeharibu soko la ndani lakini pia mayai hayo yamekataliwa rwanda na uganda.
     
  2. S

    Selungo JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni jaa, kila uchafu wa dunia hii utaingizwa. Tusubiri.
     
  3. T

    Technology JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Licha ya wizara husika kua na taarifa, haijatoa tamko lolote. tusubiri watu wafe kwanza then waje waunde tume. Mkemia wa serikali chukua sampuli na uangalie kuna sampuli ngapi za ARV ndani ya hayo mayai.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chakula si lazima kipite ku[imwa kabla ya kuingia? tfda, customs, tra, uwt, walikuwa wapi yanapopitishwa?

    Au wewe ni muoga wa ushindani wa kibiashara? kama ni muuza mayai unatakiwa u declare interest.
     
  5. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nilishuhudia 40ft container la Mayai toka Kenya likipakuliwa pale Ilala sokoni nikawaza na kujawa hofu ni kwa jinsi gani wajasiriamali wetu toka Kitunda na kwengineko watawezaje ushindani huu na huku Finca,Pride na Banks wakidai marejesho!?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    hivi mpaka mayai tununue kenya? Mambo mengine tunajitakia
     
  7. T

    Technology JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    najaribu kuangalia ni jinsi gani watu wanavyoweza kuathirika, Bakery products, chips mayai, Baharesa products zote hizi zinatumia mayai. natanglia muhimbili
     
  8. A

    ADK JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    we unashangaa mayai toka kenya,je vitunguu saumu toka china .huku kwetu ni jalala
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Tanzania jalala tbs madudu tfda makorokoro tra utumbo wa kuku sirikali imelala usingizi wa pono,we unategemea nini?
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Cha kushangaza serikali iliyolala usingizi inawaendesha raia walio macho! duhh!
     
  11. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hali si shwari maeneo karibu na Dar es Salaam,kuna mayai hayana kiini.Halafu bei yake ni cheap,kwahiyo kueni makini wale wapenda chipsi.Ukitaka kuyajua,pitapita wanapouza mayai.Juzi nilinunua trey zima,hapa ikwiriri hasara kwangu.
     
  12. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pole kwa hasara iliyokupata na asante kwa taarifa mkuu.
     
  13. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbe yana chanza mkuranga,pwani!Kumbe ndiyo maana imenikumba hapa Ikwiriri.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yameingiaje?TFDA mpo wap?EKELEGE na TbS yako fake mpo?
     
  15. T

    Tsidekenu Senior Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahaa!baada ya mgomo,muhimbili wako kwenye warsha na makongamano!woe to you tanzania!
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    punguzeni kula mavitu ya kisasa
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kuna kitu chochote ambacho ni fake kinachopatikana dunia hii hakijawahi kungia tz ikiwemo kondom, vipimo vya vvu, TBS wenyewe na sasa mayai
     
  18. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nimenunua trey 3 leo kwa 4,500ea maeneo ya banana!
    But nimeyatupa yote!
     
  19. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    mayai fake tunakula kila cku,wachache sana wanakula natural eggs,thats way clagi chips mayai .Tule vitu
    naturaly ja
    mani
     
  20. J

    John W. Mlacha Verified User

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wakenya sio watu
     
Loading...