Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maya amkufuru mungu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Aug 19, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    MAYA AMKUFURU MUNGU



    Na Imelda Mtema
    Mcheza sinema za Bongo ambaye ni muumini mzuri wa dini ya Kiislam, Mayasa Mrisho a.k.a Maya amemkufuru Mungu baada ya kunaswa na vuvuzela wetu akipombeka kama kawa licha ya kuwa kwenye mfungo wa Mwezi Mtukufu wa Ramadhani.

    Mambo yalianza hivi. Jumatano ya Agosti 10, Maya alionekana akiwa amefunga na siku hiyo alifuata taratibu zote za mfungo wa Mwezi Mtukufu.
    Alhamisi ya Agosti 11, Maya alionekana kwenye sherehe ya Send off ya Faraja iliyofanyika ndani ya Ukumbi wa SOJA jijini Dar es Salaam akiwa amewatega wanaume kwa kuacha matiti wazi huku baibui ambayo mchana hushinda ameivaa akiwa ameipa kisogo.

    Jumamosi ya Agosti 13 msanii huyo alibambwa na paparazi wetu akigida kilevi ‘live' huku akisisitiza kwamba hiyo ndiyo daku yake na Mungu hawezi kumuhukumu kwa hilo kwa sababu hatendi dhambi kama watu wanavyofikiria.

    "Sioni kama kuna tatizo kuvaa nguo kama hizi mwezi huu wala kunywa pombe, naamini Mungu haangalii hayo bali anaangalia matendo mabaya ya mwanadamu," alisema Maya. Picha bonyeza hapa http://www.globalpublishers.info/profiles/blogs/maya-amkufuru-mungu
     
  2. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hivi ni nini maana ya kukufuru?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mkuu MM nikwamba hawa wanaojua umuhimu wa kufunga halafu wanakiuka maadili wao watachomwa na moto wa gesi amini mi nakuambia..
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona kichina baada ya ku qoute khee!..
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyo Maya anacheza tu, uislam auitaji watu, watu ndio wanauitaji uislam
     
Loading...