Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

May mosi-mheshimiwa asema baamedi,kuchoma mishkaki,kusukuma tololi hupunguza tatizo la ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kapera, May 2, 2011.

  1. k

    kapera Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa jana kwenye mei mosi kasema mikakati ya kuongeza ajira kuwa ni.
    kuongeza makontena ya grosary ili kuajili mabaamedi wengi,wachoma mishkaki na wasukuma tololi,je hizi nndizo ajira wanazofanya watoto wao?
     
  2. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Imekula kwako kama utakuwa bado unamsikiliza huyo!
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nami nilishangaa aliposema malengo ya kuajiri watu laki moja yalitimia hadi kifikia laki moja na laki tatu. Alipofafanua kuwa ajira hizo ni pamoja na kuungua vizibo vya bia na kuchoma ndafu nikachoka. Labda wataalamu wa mambo ya ajira wanaweza kutusaidia kama kweli ndizo ajira walizoahidiwa watanzania.
     
  4. k

    kapera Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mheshimiwa yuko na fustruations maana siku hizi anaongea kama zuzu,hakuna point,kama vile alikuwa usingizini ndio anaamka,
    aliwazalo mjinga ndilo analolisema........they are planting seeds for their own distruction, ukitaka kumwongoza mtu mwache awe mjinga akijua humpati............sasa vyuo vingi wasomi wengi ....... ?
     
Loading...