Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

May i not die before masanilo,nguli,chrispin,fidel80&burn

Discussion in 'Entertainment' started by babylove, Oct 14, 2009.

  1. babylove

    babylove Member

    #1
    Oct 14, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guyz nilisoma kwa muda mrefu sana kabla ya kujiunga humu, nilivutiwa sana na michango wa members humu kiasi kwamba hata kama motion inaboa niliowataja hapo juu wanaifanya very interesting, these guyz are so funny. Moderator plz may I not die before I see these guys face to face, plz n plz, I realy love you guyz keep it realy I wanna see you soon.

    Goodday.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    He!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    If you are a lady kindly send a PM to me! ila kama ni mwanaume sorry! karibu sana sana kwenye jahazi, kuna jamaa anaitwa Maxence Melo wasiliana naye uweze kupata upremium! Mkono mtupu haulambwi
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aisee! jinsia yako ni ipi by the way!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Corporal Shapu Tafadhali bwana!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu sana, ni kweli hawa watu wanachangamsha sna mada umesahau kuna yoyo na Julius wanamichango mizuri sna!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Oct 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,156
    Likes Received: 16,132
    Trophy Points: 280
    Maria mbona umeadimika? Nani huyo anayekuficha?
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du! Nashukuru kama ni kweli, mimi niko available sana nakutana na kila mtu, ila ni vizuri tukamsubiri presdaa atoe tamko rasmi ni lini na wapi? na wewe hujasema unapatikana wapi? Karibu sana.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kabla hatujaingia choo cha kike babylove: Are you he or she?
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Binamu, umeona mwenyewe katekista Geoff hajatajwa. Manake nanvyomjua hachelewi kuingilia vismati vya watu. Tukae chonjo kabla hajatuovateki. Hahahaha!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahah!shemasi nimeshakaribia ninaomba niku-ovateki,taa nimeshaiwasha
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    HA ha ha ha, ngoja tuone
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Taratibu kamanda. Vita vya wenyewe kwa wenyewe si vyema sana. Ajali!
     
  14. babylove

    babylove Member

    #14
    Oct 15, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni msichana, au nitaje na umri?
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    the name shud tell ya player.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ingependeza sana japokuwa umri si tatizo sana. Is Babylove a married She? Hilo ndilo la msingi zaidi.
     
  17. JS

    JS JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    babylove karibu kwenye forum. hata mimi mwenyewe ni junior member lakini hao members uliowataja wanafanya hii page kuwa so homely and warm. napenda sana michango yao pia wengine wote wanachanga vema.

    @chrispin : nadhani jinsia yake ni mwanadada username yake imekaa kidada "babylove"
     
  18. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Yoyo amesahaulika hapa na JUlius
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu speed yako ni ya rocket, ulitushindaga kwa FL tukakubali matokeo, hapa sikubali natoa wito kwa Masanilo, Yoyo, Fidel na Burn tusimwachie tena huyu ndg yetu atumalizie hata hili zali lililojitokeza na wasichana wengine humu igeni mfano huu, jamani sis tupo mkituhitaji
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Lo lo lo lo! Muulize PakaJimmy. Kuna midume humu ndani inatumia majina ya mademu. Wajanja tumewastukia. Hatuingii kichwakichwa. By the way JS are you he or she?
     
Loading...