Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

May 21...ndio kilele cha nyodo za wanadamu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gang Chomba, May 18, 2011.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Kuna taarifa zimezagaa kuwa May 21 mwaka huu ndio mwisho wa Dunia...
    Na kuna wanaokuja mpaka na Data za vitabu vya Dini wakithibitisha hilo...
    Kuna nini hapa?
    je kuna ukweli ndani yake?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Ya kusikia sawa ,lakn changanya na zako mkuu,.....ukipata 1+1=2, then sawa and if the result is no then ni uongo,.....fungua akili na chukua hatua.......isije kukuta mabo ya kibwetere
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nothing like that in this lovely Globe
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwani 21 May ni mbali? kesho kutwa tu, waongo watajulikana, wengine tunaendelea kukamua kama kawa
     
  5. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna hajue siku ya kiama ni lini, hata malaika wa mbinguni hawajui Ila ni Mungu peke yake ndio anajua.
     
  6. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna kitu kama hicho watu wanataka kuwalaghai wananchi tu.
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    ila kuna maandiko yanathibitisha hilo
     
  8. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33

    tushirikishe na sie kama unayo karibu
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hicho kiama kitatokea kwa muda tofauti?? Maana wengine wataifikia hiyo mei 21 wakati sehemu nyingine ni mei 20 au wanamalizia siku ya 19 ya mei!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    lovely Globe is there to stay....
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    juu ya nini bana, wanaoondoka waende sisi wengine bado tupo tupo
     
  12. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,563
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Mbwe mbwe tu, anatafuta umaharufu tu. au ndo mambo ya kibwetere?
     
  13. a

    andry surlbaran Senior Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ni komredi nn?


     
Loading...