Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maximo needs to go

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Geza Ulole, Dec 14, 2009.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,108
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    Ni zaidi ya miaka mitatu kocha huyu wa Kibrazil anaendeleza ubabaishaji najua anaweza kudai ati wachezaji wanakosa professionalism lakini hiyo si sababu kwa vile Uganda imeshinda kikombe hiki cha Cecafa Challenge kwa kutumia wachezaji wanaochezea ligi ya Tanzania! Hii inamaanisha ana wachezaji wenye viwango vya kutosha wakiwemo wanaowaweka benchi hawa wachezaji wa Kiganda kwenye ligi ya bara!

    Suala ni kuwa Maximo hana ujuzi zaidi ya alipotufikisha tunahitaji mawazo mengine kuinua soka letu maana huyu baba inaelekea anabahatisha na pata potea yake!
     
  2. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ni mzigo mwingine kwa soka la tanzania.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Aende tuu........uwezo hana....anakomaliaa ninii si aende tuuu??????/
     
  4. M

    Mwambashi Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angekuwa kocha kweli mwenye uhakika na taaluma yake angekuwa ashaondoka huyu!!!!!!!
    Anajua kuwa akiondoka hapa bongo hawezi pata kibarua popote pale.
     
  5. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This is my txt msg 2 Maximo....

    ''Ahante Maximo kwa kuinua soka la Tanzania. Kwakuwa uwezo wako umefika mwisho, bora ujiondokee, usisubiri kufukuzwa. Ukifukuzwa utajisikia vibaya na heshima yaki itashuka zaidi. Tafakari ... chukua hatua''
     
  6. D

    Darwin JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Maximo ni takataka na wala hana muda wakubabaisha watanzania tena.
    Labda akae kwa manufaa ya CCM
     
  7. m

    mpuguso Member

    #7
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maximo hawezi kwepa lawama kwa performance mbovu ya timu yetu kili stazs. Kwanza amesababisha wachezaji especially mabeki wapewe red card kutokana na mfumo wake wa uchezaji (defensive game). Timu inapocheza mchezo wa kujihami mabeki wanalazimika kucheza physical game (yaani kutumia nguvu) na hii inapelekea kucheza faulo kiurahisi then yellow cards alafu red card.

    Timu ilikuwa haichezi i dont know what is wrong wit maximo!. Naunga mkono amefikia mwisho hana jipya analoweza fanya
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Translation either in English or Portugues, Masikio is no Good in Swahili! then mtumie
     
  9. R

    Rwey Senior Member

    #9
    Dec 14, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli, he must go home. He is doing nothing to our football
     
  10. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa sio siri muda wake umefika, ila kwa jinsi serikali yetu ilivyo atabaki mpaka amalize muda wake coz nadhani pia itakuwa ni njia mojawapo ya mkuu kutoka next yr kwenye election....... ooh mi nilileta kocha akainua kiwango cha soka......., ..watu makofi tafadhali.........
     
  11. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani bado hajaondoka tu?
     
  12. s

    smp143 Member

    #12
    Dec 14, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atarudi na kutoa sababu kibao sijui vijana wamecheza vizuri,timu haikucheza mechi za majaribio..blh blah...

    atakwenda Brazil likizo na atarudi kutengeneza hela za bure...tunalalamika humu ndani lakini wote tunajua Maximo atabaki tuu...ujnga mtupu...ahhh ananiboa tuuuuuuuuuuuuuuu
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mlioko dar tunaomba jibu kama maximo kaja dar au kapanda ndege ya kwenda kwao halafu mabag atatumiwa..
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
  15. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hivi tatizo ni maximo kama kocha au nimichezaji yenyewe??? nashindwa kuelewa. Jamani hapa kuna suala la kujituma, naona wachezaji wetu hilo hawalijui. tutakalia kulaumu Makocha na kuwafukuza kumbe tatizo ni michezaji yetu, hata Rwanda ambao ni mayai wametufunga???????????? Kazi kwenu
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Kocha pia hana jipyaa aende zake....tumemchoka........
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    need to go?
    who should be in?
     
Loading...