Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maximo kuanza kuifundisha Yanga

Discussion in 'Sports' started by Bujibuji, Jun 9, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,481
    Trophy Points: 280
    Hizo ndio nyeti zilizonifikia hivi punde kutoka kwa makomandoo na vigagula wa Jangwani.
    Kinachosubiriwa tu, ni Manji akabidhiwe uenyekiti wa klabu
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Aje kuifundisha timu bora Afrika. Yanga tuna ela bhana
     
  3. by default

    by default JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na bongo movie wameletewa msanii
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana mkuu wa kaya kila alipokwenda Brazil tulizani anaiwakilisha nchi kumbe kuongea na Maximo. Huyu dingi apewe 2 uraia. madem wa bongo wamemdatisha.
     
Loading...