Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maximo Kocha Mpya Yanga

Discussion in 'Sports' started by Ngoromiko, Jun 8, 2012.

  1. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ha ha haa 5-0
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kudadeki lazima simba wapakatwe chezea pesa wewe.Manji tunakutakia maisha marefu.Ubingwa wa Afrika huo unanukia
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Nina mtazamo tofauti, alipokuwa taifa stars alifanya nini cha tanzania kujivunia katika historia ya soka duniani
     
  5. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Msimu mmoja tu....Maximo ataondoka Yanga kwa bakora baada ya Yanga kulambishwa tena mkono.
     
  6. n

    nasri Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kabla ya maximo kuja, je tz mlikuwa mnaweza piga pasi ata 2 tu! lazima tumkubali alibadilisha soka la bongo kwa kiasi kikubwa sana!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna mkono wa Kikwete.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    cheap tanzanians, hali mbaya sasa; the decoys are starting to divert our attention.....

    Manji is there for obvious reasons, an old, very old phylosophy ya east europe

    stuka
     
  9. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
  10. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Jeuri ya pesa za mfadhili!......ukiwa nazo waweza kununua hata dabwada ukidhania mali.
    Bado kiwewe cha 5-0 kinawasumbua.
     
  11. T

    TUMY JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh Manji anataka kuua kama mpaka Maximo ndani kweli pesa mwanaharamu.:drama:
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wewe Taifa Stars umeijua juzi nini watu hata kupiga mpira walikuwa hawajui alaaa ebooo
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Manji mwisho wa matatizo anaweza akamvuta drogba nini
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahaahhhhaaaa, rege bwana unavituko,. Pole ee,. Naskia ulikosa hata hela ya kulala hotel suda ukalala mapokezi,. Mtani huniwezi bana
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Tukimfananisha na waliomtangulia na pia waliokuja baada yake, kuna mambo makubwa alifanya.
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole kwa kushindia maziwa ya ngamia na ugali pale shandy sudan,. Tuache wenye hela tutumie
     
  17. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mlango atakao ingilia Maximo asiufunge. Anaweza tokea huo huo tena kwa speed kali...amuulize Profesa Papic!
     
  18. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Itakua vema sana na kelele za hawa watani zitafikia mwisho
     
  19. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani ni kocha gani unae mfahamu duniani aliewahi dumu na timu1 zaidi ya miaka0itano kama sio wenga na fagasoni tu,. Wacha wivu wewe
     
  20. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kutoka nafasi ya 270 kwa viwango vya fifa hadi nafasi ya 86 siyo historia nzuri hiyo?
     
Loading...