Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maximo.......je unamkumbuka kwa lipi?

Discussion in 'Sports' started by Bujibuji, Jul 28, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,205
    Likes Received: 5,474
    Trophy Points: 280
    Unamkumbuka kwa jema lipi ambalo linapaswa kuendelezwa au kwa baya lipi ambalo halitakiwi kurudiwa tena?
     
  2. kajukeg

    kajukeg Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maximo atakumbukwa kwa jinsi alivyokazania suala la nidhamu kwa wachezaji,jambo ambalo ni msingi mkubwa kabisa kwa mwanasoka yoyote.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,205
    Likes Received: 5,474
    Trophy Points: 280
    Mi namkumbuka kwa jinsi alivyokuza soka la Tanzania. Nakumbuka kabla hajaja tulifungwa 5 bila na Kenya pale Sheikh Amri Abeid Arusha.
    Leo Tanzania sio timu dhaifu kiasi cha kudharauliwa.
    Muziki tuliowaonyesha Cameroun na Senegal ni kazi ya Maximo
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa mema ya Maximo sidhani kama utapata wachangiaji wengi, may be ingekuwa kinyume chake
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwa msimamo thabiti katika kile alichokiamini kina manufaa katika kazi yake..!
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kwa ushiriki wake kwenye Tangazo la bia ya Serengeti
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,205
    Likes Received: 5,474
    Trophy Points: 280
    Majani boys, Boban na Chuji aliwakataa.
    Siku chache baada ya kutimuliwa kwenye kikosi cha stars, Chuji alichemsha vibaya sana kwenye mechi ya Simba na Yanga.
    Alicheza kwa dakika kumi na tatu tu huku aking'aa macho uwanjani. Huenda siku hiyo alivuta kiroba kizima cha manyasi
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    namkumbuka kwa kumfukuza boban akiwa hana nidhamu na yeye kurudishwa nje kwa utovu wa nidhamuMAXIMO MAJANI MOSHI kazi kweli kweli
     
  9. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    namkumbuka maximo kwa kuwa na KINYONGO na WIVU wa KIKE...kambania J KASEJA mwanzo mwisho wakati dunia nzima inajua kaseja ni tanzania one...matokeo yake tukapigwa 5-1 na brazil chovu ya Dunga

    pia namkumbuka kwa kuhimiza nidhamu timu ya taifa wakati yeye mwenyewe "MAXIMO" hana hiyo nidhamu anayohubiri...kwa ufupi namkumbuka KAMA MNAFIKI FLANI ALIYEITUMIKIA TIMU YA TAIFA KWA FUNGU KUBWA KULIKO KOCHA YEYOTE MZAWA"....BILA MAFANIKIO YA KOMBE HATA LA KUKU
     
  10. P

    PANGU PAKAVU. Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ujasiri wake wa kufundisha soka kwa wanaolijua tayari kabla hata ya kucheza.
     
  11. P

    PANGU PAKAVU. Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kwa ujasiri wake wa kupingana na timu ya waandishi na wachambuzi wa soka bovu la bongo ambayo inahusu maslai binafsi ya Ulion Na Uyebo bila kuweka maslai ya taifa kwanza.Kwani Stars bila Kaseja haiwezekani?
     
  12. P

    PANGU PAKAVU. Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuonewa kijicho na wivu na Mziray.Pole Lion msimu huu lazima ugeuzwe mshkaki.
     
  13. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    An example to be emulated by Tanzanian Coaches.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,205
    Likes Received: 5,474
    Trophy Points: 280
    Kaseja ni mbovu tu, kama alipigwa tano na Waarabu wa Misri kwa Wabrazili si angepigwa kumi.
    Simba iliyofungwa na Waarabu ilikuwa haijapoteza hata mechi moja ya ligi hapa BONGOLAND
     
  15. kajukeg

    kajukeg Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
     
  17. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Nimekumbuka hii moja kubwa

    NI KOCHA WA KWANZA TANZANIA KUFUNDISHA SOKA KWA KUTUMIA MTANDAO WA KOMPUTA.
     
  18. A

    Alpha JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Emphasized youth development, discipline, diet, weight training... basically tried to make Tanzanian football more professional.

    Overall he did the best he could with what he had.
     
  19. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We miss you Maximo
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280

    ntakumbuka kwa ukweli halisi juu ya kaseja matokeo yake akafungwa 5 kule misri na watanzania wakaendelea kukaa kimya na kujuta makelele yao juu ya maximo...insuch alileta nidhamuuuuuuuuuuuuuuuuuu hasa wale wapenzi wa majaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii walishindwa kabisa kuleta ufalme wao na kuishia kwenye ligi
     
Loading...