Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAXIMO AKUTANA Na RAISI J.M KIKWETE

Discussion in 'Sports' started by TONGONI, Apr 17, 2012.

  1. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Akiwa ziarini nchini Brazil Rais J.M Kikwete amekutana na aliyekuwa kocha wa Timu ya Taifa ya Tanzania.Marcio Maximo.

    Maximo alichukua fursa hiyo kwa kushauri vilabu vya soka Tanzania lazima vianze maandalizi kuanzia ngazi ya chini kuanzia umri wa miaka minane na kuendelea ili kupata wanasoka na timu bora.
    Pia alimshukuru Raisi kwa ushirikiana aliompa kwa muda wote alikuwa nchini kama kocha wa Timu ya Taifa.
    Kwa upande wake Raisi alimshukuru Maximo kwa kuwa uwepo wake Tanzania ulisaidia kuiweka nchi katika ramani ya mchezo huo.

    Wakati huo huo Maximo amekanusha uvumi ulizaga kuwa huenda akarudi Tanzania kuja kuzifundisha kati ya Timu za Azam au Yanga na kusema kuwa hajafanya mazungumzo na vilabu hivyo na kwa sasa ana mkataba na Timu ya Demokrata ya nchini Brazil
    .

    Maximo akisalimiana na mheshimiwa Rais J.M Kikwete.jpg

    Akisalimiana na Mama Salma Kikwete.jpg

    Akikabidhi Jezi ya Timu anayofundisha kwa sasa.jpg
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    badala ya kujiuliza na kuona inakuaje brazil waweze kuuza sukari mpaka tanzania kwa bei ya chini yeye anamtafuta maximo
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    The president we chose and now we have
     
  4. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    unajua tunaweza kwenda mbali na kufikiria juu ya masuala ya 'strategies', sera, mikakati nk juu ya mikutano kama hii lakini mwishowe sio ajabu unakuta hakuna lolote bali target kubwa za wawakilishi wetu ni mambo haya haya!
    Anaendelea kuweka rekodi na najua itachukua miaka mingi Mtanzania mwingine kuifikia
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Jk tena usikute alimfuata hadi nyumbani.
     
  6. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapo pengine alimwomba kumtafutia watoto sura kama JLO,au Shakira,na kuhudhuria tamasha dogo la samba
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Huyu rais kweli ni noumer
     
Loading...