Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maxence nakuomba,nipe na mimi uwanja,

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Magulumangu, May 14, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuandamana siwezi,nguvu ya uma mi sina,
    Kama vina huviwezi,heri kuwa maumuna,
    Malengaze kuwa enzi,nipe jamvi wetu mwana,
    Maxence nakuomba,nipe na mimi uwanja,

    Mzee Mwanakijiji,bonyeza hicho kitufe,
    Poromosha kama uji,nipe tafu sije nife,
    Masanilo mchungaji,Lukansola mwana ife,
    Maxence nakuomba,nipe na mimi uwanja,


    Sugu wetu malaria,Aspirini dawa yake,
    Babukijana silia,unga mkono babake,
    Quinine sijetupilia,Field masha iwe mwake,
    Maxence nakuomba,nipe na mimi uwanja,

    mapenzi yalifuata,malenga walikuwepo,
    mapicha mmeyafunta,Cereb kama upepo,
    Inteligenti majita,siasa jukwaa lipo,
    Maxence nakuomba,nipe na mimi uwanja,

    byashara nayo spoti,malenga mmemnyonga,
    elimu lugha si sapoti,eti ndani ya malenga,
    utani sheria chati,dokita wote wachanga,
    Maxence nakuomba,nipe na mimi uwanja,

    La kitaifa jukwaa,hapo nakufagilia,
    utaifa haujakwaa,malenga sikilizia,
    malenga wote imezaa,kamwe sijakadiria,
    Maxence nakuomba,nipe na mimi uwanja,

    najua tupo wengi,vina kuvipangilia,
    msukuma hata mangi,unguja vilianzia,
    musoma na usangi,ujiji nakuhadhithia,
    Maxence nakuomba,nipe na mimi uwanja,

    Kama vina vinagoma, Lizzy atakufundisha,
    karamu haitagoma,hata uanzie insha,
    usinitupe harama,mwenzio nimeshaisha,
    Maxence nakuomba,nipe na mimi uwanja,

    hapa ndipo mwisho wangu,nipe jukwaa nichane,
    najifisha sina kwangu,leo huku kama chane,
    nipe nichane mawingu,hata usiku manane,
    Maxence nakuomba,nipe na mimi uwanja,
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maxence tunasubiri ujibu!!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha unataka uwanja ipi sasa???
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duuh
    Kumbe shairi
    Haya bana . . . .
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nahisi kama vile Shaban Robert kapata mrithi,kanyanga twende mwanawane Magulumangu zidi kuleta ala mpaka kieleweke!
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uwanja wa kujidai sio ee haya ngoja tusubiri aje mwenyewe akujibu, ila nimeipenda sana hii, big up
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mashalaaah ....

    Magulumangu ukiahirisha ukataka kuandamana call me... :cell:
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135



    haki yetu bado ipo,maxence awajibike,
    mwanakijiji sipokuwepo,hahitaji ang'atuke,
    la malenga naliwepo,itabidi shawishike,
    Nipe uwanja nijidai,kwa vina hata vilazi,
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Kama vina vinagoma, Lizzy atakufundisha,
    karamu haitagoma,hata uanzie insha,
    usinitupe harama,mwenzio nimeshaisha,
    Maxence nakuomba,nipe na mimi uwanja,

    Nilidhani utaunga,kwa mikono hata miguu,
    libeneke la malenga,lizzy kulipa ni juu,
    naombeni kuniunga,zaidi hadi majuu,
    Piga uwa garagaza,wa malenga nauomba,
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Cpu mwana komputa,sapoti yako muhimu,
    hata simu tu kuita,maxence ni muhimu,
    siasa kitaa pita,wala kwao si muhimu,
    Uwanja wetu malenga,jamani tuangaliwe,
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kamwe mzaha haupo,ngome yetu ni ushindi,
    si ndege mnyama popo,kumwelewa si ahadi,
    anyonyesha yeye popo,aruka pia ka radi,
    Bishanga kanyaga twende,uwanja lazima pata,

    wengine hawakuomba,bure walizawadiwa,
    mola wetu ye muumba,amewapa bila hinwa,
    iweje si kirikimba,hewala si majaliwa,
    Bishanga kanyaga twende,uwabja lazima pata,
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yeye asiponijibu,wapo walonipa tafu,
    gaga wewe umetibu,mimi sasa si kipofu,
    njiani kwa melikebu,wote ni watakatifu,
    Maxence sipojibu,tegemea andamano,
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    vumilivu hula mbivu,asha d nakuambia,
    la mgambo si potovu,likilia ashiria,
    nimelipaka mapovu,tifu nitamtilia,
    lazima kieleweke,uwanja wetu uwepo,

    nimeanzisha mwenyewe,kamwe sitositisha,
    lazima kwake mwewe,la kuku dua amsha,
    sitopatwa kiwewe,wapo wanaopindisha,
    lazima kieleweke,uwanja wetu uwepo,
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Magulu uuuuuuuuuuuuuuuu
     
  15. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naamu mama shanteli,uwanja mie nataka,
    kamwe hatutafeli,iwapo wote tu mataka,
    tuombe wote tusali,malenga wetu hilka,
    Maisha ni safari ishi,upendavyo na upendwe,
     
  16. c

    chetuntu R I P

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Magulumangu mtu wangu, malenga twajua kulenga,jukwaa twalitaka kujikwaa si mawaa. Harakati umeanzisha tutakupa mikakati. Hata sie wachanga tujitoe michanga. Najaribu tu mkuu.
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kupendwa ni muhimu,hasa kwenye muhibu
    hata nikiwa bubu,kamwe sitathubutu
    magulumangu nibusu,nimekutegea shavu
    hata kama ni safari,tutaishi tupendavyo?
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    i see hongera malenga wetu
     
  19. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    du jamaa anavo flow.... Amekuja kivingine
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    M bado nimekazana tuition kwa Lizzy, nakupa mstari mmoja nitamalizia kama home work...lol

    Mvumilivu hula mbivu, ulimwengu wasasa hula mbovu... (To be cont...)



     
Loading...