Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Max Shimba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by NGULI, Sep 14, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yuko wapi mchungaji wetu Max? Siku nyingi sijamuona jamvini. Tunamiss baraka zako baba mchungaji. Ni kati ya member wa jukwaa la dini mwenye uwelewa mkubwa wa dini zote 2 (islam and xstian).

    Mwenye contact zake mwambie kondoo wake wana mwihitaji.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    ataonekana jukwaa la dini likifunguliwa kama walivyosema wakuu.
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    mi najihisi kuanza kubadilika kutoka kwenye ukondoo kwenda kwenye u chui
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Hata rev.masanilo naye haonekani mkuu
     
  5. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimemkumbuka sana.
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ana ID kibao ni PM nikupe info anapatikana kwa ID ipi.
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />


    Yupo Masa, niliongea nae jana yuko Nugwi kwenye team ya waokoaji. Atarudi unguja soon na atakuwa JF
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Muse A muse , Jew , ni moja kati ya ids zake nyingi anazotumia... humu
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naifikiri hata "kigogo" ni id yake
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    tuambie hapa jamvini, kwa nini unapenda mambo ya sirini, siyo mazuri, shauri yako.
     
  11. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Max Shimba rudi kaka
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    I miss you guys too. I am here now
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    At last, welcome very=karibu sana na usipotee kihivyo
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu jukwaani doh!
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Asante Mkuu, basi tupo pamoja
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu napitia post kadhaa, naona m'madrasa amepewa "duster" na kuwa mfutaji. Inasikitisha sana JF wanapo weka wachongeaji kama kiranja.

    Mkuu kuna nondo za kufa mtu, sijui kama watazimudu hawa.
     
  17. Kipala

    Kipala JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 3,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakuna siri ya kutoonekana kwake. Hakupotea bali alifukuzwa kutokana na kuhubiri chuki ya kidini. Alirudi kwa jina "Schmidt" akaleta yaleyale akafukuzwa tena.

    Bado sijagundua nani ameruhusu ID hii ya Max tena labda kufukuzwa ni kwa muda tu ?
     
  18. std7

    std7 JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Karibu sana mchungaji nilifikiri paw amekupitia na ban ya maisha.
     
  19. Kipala

    Kipala JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 3,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tuone kama atadumu. Labda akimeza asali tu atabaki kidogo. Lakini si rahisi kubadilisha tabia - pepo ndani yake itaanza kumsukuma tena na akirudia yaleyale - siku hizi wameboresha JF dini kidogo - wembe tayari!
     
  20. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hivi mtu wa dini hutukana????? Kwa nini mnashindwa kuwa wastaarabu au madhehebu yenu ndio yanapenda mambo ya matusi????
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...