Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Max - Malipo

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by payuka, Aug 5, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sina nia ya kuwaharibia hawa jamaa biashara, ila natoa angalizo kwa mtu ambaye bado hajaingia kwenye huu mkenge wa kununua mashine yao ....apige hesabu Nzuri.


    Kwanza kabisa napongeza jitihada za Tanesco kujitahidi kuwasogezea wananchi vituo vingi zaidi vya mauzo la LUKU (TOKENS). Haya basi tuje kwa Max-Com Limited Company pale Millenium......Hawa jamaa wanatumia wafanyabiashara Katika Kuziuza hizi Mobile Vending Machine zao..Na utaratibu unakuwa kama ifuatavo:-
    1. Bei ya Mashine ni laki tano (Tsh.500,000) ambapo inatakiwa ku-sign contract ya miaka miwili na ukiterminate contract yao @ any time before the expiry of contract unarudishiwa 50% ya deposit yako (Laki mbili na Nusu)
    2. Baada ya hapo Unaanza kuuza Luku Pamoja na Vocha..( Hapa ndo kichwa Kinauma)- Luku unapata asilimia 1.5 and Vocha Asilimia 4% .....sasa ukianzia kwenye luku Mfano: Ukiuza Luku ya Milioni Moja (1000,000) faida yako inakuwa ni Tshs. 15,000 .......(Swali ni je ...unatumia muda gani kuuza Kiasi hicho cha Luku ...wakati huo huo Competition ni kubwa mtaani i.e. Kila mtu ana hiyo mashine)
    3. Mbali na hapo kuna zile karatasi ambazo unatakiwa uzinunue kutoka kwao ...kwa ajili ya ku-print risit ....paper roll moja inauzwa Tsh.2000
    Lengo ni kushauri mtu yeyote anayetaka ku-invest kwenye hii biashara awe amejipanga....sio biashara ya kuleta faida yoyote .....Ni biashara inayosaidia kuvutia Customers endapo una business nyingine.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Biashara yoyote kabla hujaingia lazima ukokotoe faida na hasara! ukiona haikulipi achana nayo.
     
  3. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante sana, nilikuwa na mpango nayo sasa ngoja nikokotoe kwanza
     
  4. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh lakini sasa ndo inashika kasi hii max malipo
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nimejaribu biashara ya M-Pesa na Tigo pesa, naona hizi zinalipa sana! Nilitaka kujaribu na hii! Mmh..afadhali umenijuza! Kidogo ningeingia mkenge.
     
  6. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lakini msihofu post ya pata mwaka mzima na miezh kadhaa
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna msemo wanasema "ikiuma sema"

    kwwli imeumana.... Acha hiyo kitu njoo tuuze sera za kuondoa ngla
     
  8. aye

    aye JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ni kama ziada hasa kama unatoa mpesa na tigo pesa.mi inanilipa kwa voucher za ttcl broadband sana na hii ni kutokana na kujuana na watumiaji wa broadband mana nimechukua tenda za kuwa recharge kila mwezi luku hailipi kabisa labda na dstv kama unawatu unakula tenda ya kuwarecharge kila mwezi
     
  9. m

    munishi Member

    #9
    Mar 24, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naomba kuifahamu max malipo..bei yake,ntaipata wapi etc..asanteni bandugu
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2013
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Millenium towers WAPO

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  11. m

    munishi Member

    #11
    Mar 24, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Santee ngoja nkawacheki npate more dateils
     
  12. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 15,929
    Likes Received: 793
    Trophy Points: 280
    Nasikia sikia tu kuhusu maxmalipo sizijui zinafanya kazi zipi na jinsi gani ya kuzipata wanajamvi hembu nsaidieni!!Na ni wapi exactly I can get it

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  13. gpblaze

    gpblaze JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2013
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natanguliza shukurani zangu za dhati.napenda kuomba kufahamishwa na kupanuliwa mawazo kuhusu hzi mashine za maxmalipo.wapi zinapatikana,bei zake na mengine kuhusu uzoefu wa biashara ya namna hyo.asanteni sana.
     
  14. gpblaze

    gpblaze JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2013
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natanguliza shukurani zangu za dhati.napenda kuomba kufahamishwa na kupanuliwa mawazo kuhusu hzi mashine za maxmalipo.wapi zinapatikana,bei zake na mengine kuhusu uzoefu wa biashara ya namna hyo.asanteni sana.
     
  15. w

    white wizard JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2013
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    2010,walikuwa wanatoa kamesheni ya asilimia 1.5,ya mauzo utakayofanya,na bado unatakiwa ununue karatasi za risiti,na kwenda bank kuweka pesa,kwa ufupi imekaa sana kama huduma na si biashara,we kwenye milioni moja,unapata elfu 15!labda kwa sasa wameongeza,ofisi zao zipo kijitonyama,ukipita kituo cha victoria,kuna gorofa opposite na blek point bar.kwa maelezo zaidi wasiliana na huyu jamaa ni mfanyakazi pale.0716953699
     
  16. gpblaze

    gpblaze JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2013
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok sawa.kumbe umenifungua.
     
  17. aye

    aye JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nlizitumiaga nkawarudishia sio kama selcom hawajitangazi but mashine zao ziko poa mfano maxmalipo ukiprint luku ikagoma badae inaprint wakati mteja ashaondoka nlikula hasara sana na hawa jamaa nkaamia selcom wako poa hamna usumbufu huo labda kama wamerekebisha madhaifu hayo kwa sasa
     
  18. j

    jail JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    du hebu niambie mkuu vp selcom wana m pesa tigo na airtel money na wanalipaje faida?
     
  19. j

    jadudiE New Member

    #19
    Apr 21, 2013
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpesa and tigo pesa is the best
     
  20. Sultan Kipingo

    Sultan Kipingo Senior Member

    #20
    Apr 23, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 189
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Habari wakuu,
    nimekuwa nikisikia matangazo kuhusu mashine za max malipo za kampuni ya Maxcom (T) Ltd, Lakini sielewi bado ufanyaji wake wa kazi hasa suala la huduma za kifedha kama vile mpesa, tigo pesa n.k
    hivi ukiwa na hiyo mashine je bado kuna shida ya kutafuta laini (sim card) ya uwakala au inakuaje?
    Pia kama kuna mtu anafahamu ufanyaji wa kazi nyingine za mashine hii anitoe ushamba tafadhali.
    Nawasilisha
     
Loading...