Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawifi jamani, hivi wana nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pretty, Oct 21, 2009.

  1. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wanaJF,
    Hivi mawifi wana nini lakini? Natarajia kujitosa kwenye ndoa, lakini wifi ananiletea vituko mapema kabla ya kufika huko. Mama mkwe wangu ananipenda lakini wifi yangu maneno maneno.

    Ana kazi na familia yake lakini bado tuu ananisema, eti anataka nimpigie magoti ninapomsalimia, anawaambia watu kaka yake anaoa binti wa mjini hawana heshima.
    Hivi unapomsalimia mtu ukimpigia goti ndio heshima?

    Wadada mliolewa hebu nipeni mbinu za kumdhibiti huyu wifi.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wifi yako ni dada ni mchaga wa rombo,kwa hiyo kwangu shaka ondoa!hutapiga magoti
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Shemeji taratibu.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    heheheheh!i can see shemeji ON HIS WAY TO HEAVEN!
    tumsifu yesu klistu shemeji...........
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndio raha ya wachaga, hawamind mambo ya magoti. Huku ninakoenda magoti hao wanaona kama ndio heshima kwa msichana.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Milele Amina Shemeji. Naona mtoto Pretty anaogopa kupiga kagoto kumsalimia wifi. Watoto wa mjini bana! Nasubiri kipyenga kipulizwe nihitimishe safari ya kuingia Heaven. Mpwa naona bado kuamka.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unaelekea wapi dada lake mimi?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Badilisha mawazo njoo kwetu. Hakuna makuu, Muulize shemeji yangu.
     
  9. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Naelekea kanda ya ziwa kaka yangu.
     
  10. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    duh bora uje kwetu hakuna kumindiana kihivyo, kila mtu peace
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    kubadili mawazo haiwezekani, nataka mbinu za kumdhibiti huyu wifi.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Haya, subiri kina FL1 and co. waamke.
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dah!
    dada lake mimi kanda ya ziwa naona kushoto sana.watakuwa wanakuslap kila siku.kwanin usimalizane na chrispin?mim nimechukua changu mapema nyumbani kwao.na wewe nenda huko huko
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpwa jana alikuwa chawote-bar.mimi nilipitiliza home,si unajua nilikwambia nina kazi fulani?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Tatizo huyu mtoto mbishi. Huo ushauri nimempa mapeeema lakini kabisha. Inaelekea huyo msukuma habari yake si mchezo. Hahaha!
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ndio nawasubiria hao FL, Camel, Vera na wengineo. Wanipe uzoefu wa kuishi na wifi wa dizaini hii.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka shemeji. Na kale katripu kameota mbawa? Hiyo Cha wote lazima nitie timu siku moja. Inaelekea ina wahudumiaji viwango. Mpwa kapang'ang'ania sana hapo. Lazima kuna siri ya urembo pale.
     
  18. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Msukuma anasukuma kweli kweli.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!wasukuma wana kitu kimoja kizuri sana na spesho wanawake wanakifurahia.WASUKUMA WANAJUA KUPENDA,WANAJUA KUKEA!na hamna mwanaume anakufa vibaya kwa mwanamke kama msukuma
     
  20. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ulijuaje!!
     
Loading...