Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mhafidhina, Jan 6, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii picha imenigusa sana...! Sijui anawaza nini huyu mtoto...!
     

    Attached Files:

  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    masikini mtoto huyu mzuri, huenda ana njaa au hajamuona mama yake kwa kitambo. Mungu turehemu watoto wako
     
  3. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani mtoto anakuwa na mawazo namna hii akiwa mdogo hivi... Je akifika umri wa ukubwa itakuwaje???
    Tusipenda kuwajengea watoto wetu mazingira kama haya, maana tunawafanya wakate tamaa ya maisha....na washindwe kutimiza ndoto zao.
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yes, watoto huwa na mawazo mno wanapowakosa mama zao. I wish mtoto huyu hafikirii kumkosa mama yake.
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    maisha magumu kama ilivyo kwa watu wengi wa TZ na Africa yote. Haoni future
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chatia imani maskini....sijui ananin..???
     
  7. n

    niweze JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu Mtoto Akiandamana Leo CCM Watampiga Risasi ni Makosa kwa Mtanzania Yeyote Yule Kuandamana Bila Kibali cha JK. Hii Ndio Amani na Utulivu wa Watanzania.
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Mtoto mzuri, nimekapenda jinsi kalivyo, mwenyewe ana mawazo sijui anawaza nini? Au anafikiri jinsi ya kubeba hiyo ndoo!!
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    the world without is the reflection of the world within,
    what appears without is what has been found within.
    in the world within may be found infinite wisdom,infinite power,infinite supply of all that is necessary,
    waiting for unfoldment,development and expression.
    if we recognize these potentialities in the world within they will take form in the world without.
    the baby is troubled in the world within.....and it shows in the world without.
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Njaa,mama na baba hawapo au wanaumwa,yawezekana hana nguvu akaona akae hapo,hana raha wenzie wameenda chekechea ye tuko tu home anasubiri maji pengine.Duh,maisha haya!
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wandugu hii ni 'The other side of life'
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Awwww! What a cute baby.

    Mungu muweke aje asaidie wazazi wake na wa wengine.
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Regardless, matatizo ya dunia wachaeni watoto wetu waenjoy their childhood, wakishaanza kuwaza hivyo wakifika wakubwa watachanganyikiwa kabisa.
     
  14. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,110
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Hii sio haki. Ni mapema mno!
    [​IMG]
     
  15. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh...very sad,we dont know what is happening to this kid mpk awe na mawazo hivyo!..........one thing is certain kikwete na serikali yake ya kifisadi wako rensponsible kwa mawazo ya huyu mtoto!!... mungu amsaidie apate hope!
     
  16. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 367
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    katoto kazuri sana na afya tele mhhhhh
     
  17. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huenda kanaishi na mama wa kambo ambaye amekapa ndoo kakachote maji. Sasa kanajiuliza kama kataweza kuhimili hiyo ndoo ikiwa na maji...
     
  18. k

    kiparah JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aiseeeeeeee!
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huyu mtoto anasikitishwa na suala la umeme na dowans...
     
  20. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huyu anawaza jinsi chadema wanavyotaka kuiingiza nchi kwenye matatizo


    anawaza kuwa sasa ndio zamu ya watoto wa Tz kuteseka

    eeh jamani mungu epushia mbali
     
Loading...