Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo yote ya kibiashara weka hapa.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Old Member (Retired), Sep 29, 2012.

  1. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,453
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mi nina milioni 7, tusaidianeni mawazo ya kibiashara.
     
  2. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nipe moja kati ya hizo 7 nikuandalie project write up nzuri. Hakuna ushauri wa bure.
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,675
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    project write-up bila wazo la biashara ... wewe vipi?

    after a good business idea then follows a bankable business plan
     
  4. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    fungua shule ya chekechea
     
  5. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shughuli zote nitazifanya mimi kuanzia wazo hadi mpango wote wa biashara. Hiyo M moja ndiyo nailenga.
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Majengo,
    Madawati,
    Vitabu,
    Walimu,
    Usajili/Vibali,

    Kwa 7 Million tu?????!!!!!!
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    wasiliana na wenzako wa hapa waliosema wana pesa wanatafuta biashara. Wekeni nguvu pamoja mfanye jambo sizeable...
     
  8. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,067
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Anzisha garbage collection firm. Inalipa sana. Nunua dustbins, mikokoteni ya chuma, tafuta watu, wape training, nunua overalls, gloves, mask, kofia na tafuta chumba kiwe ndo ofisi rasmi. Wateja wako wote waje kulipia ofisin kulingana na makubaliano yenu. Mimi nina kampuni ya namna hii, inanilipa sana na nimetoa ajira kwa wengine pia.

     
  9. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sounds so good. Nimeipenda sana hii idea
     
  10. REX

    REX JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafuta thread imeandikwa business opportunity,kama itakufaa tuwasiliane
     
  11. LuisMkinga

    LuisMkinga JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    samahani kwa mimi ambaye kizungu kimenipa kushoto, ni ile biashara ya kukusanya vyuma,chupa na matakataka mengine??
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    njoo nazo hapa mango garden tupange mikakati tukishushia na moja moto moja baridi
     
  13. c

    chipande Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hiyo m.7 bora ufungue duka la nafaka za jumla :eyebrows:ndugu yangu. demand yake hko ju cku zote. uchague location nzuri then usimame mwenyewe ili uisome biashara na mzunguko wake kama mwaka hv.
     
  14. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Umeanza lini uhuni wee mzeee
     
  15. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hili wazo ninalo kitambo nitakutafuta mkuu unipe skills,bado naweka mambo sawa.
     
  16. l

    ladypepeta Senior Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njoo nkuuzie drsing table meeeen.
     
  17. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,067
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Karibu mkuu.
     
Loading...