Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mawazo yenu yanahitajika xana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ng'wanishi, Mar 21, 2012.

  1. n

    ng'wanishi Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mtu kapata 4 ya 28 kwenye matokeo yake ya o level. Anahitaji msaada wa mawazo nini cha kufanya ili kujikwamua kielimu zaidi.
     
  2. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema dogo. Isijekuwa ni wewe na unaona aibu kusema hapa jamvini. Usijari, wengi hatujuani hapa jukwaani.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We ni ke/me?
     
  4. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama anataka akasome ualimu then atajiendeleza baadae au kama anaweza anaweza tafuta chuo aanze ngazi ya cheti then ataendelea taratibu kuunganisha mpaka atafikia lengo lake.....namtakia mafanikio mma popote atakapochagua
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    karudie form four.
     
  6. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    upo jukwaa la wasomi tunaandika sana-na sio xana hatuna neno hili kwa kiswahili labda uende kwa wasotho
     
  7. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yeah! watoto wa .com kazi! kweli we still like our letter 's' and we don't appreciate your interchange of s to x.
    Dogo karisit form four au ujiunge na chuo cha elimu ya ufundi kama veta na vinginevyo upate certificate->Diploma->Degree->Masters->Doctorate->....maisha yanaendelea. Tofauti yako na aliyepata one ni kwamba ww umeteleza kidogo! ila u can still stand up and keep on with the fight! hata ukaja kumpita in life mdogo wngu.

    Ila acha habari za xana, xul, xaxa, ndo znafanya seriousness shuleni inashuka
     
  8. G

    Godfrey waryoba Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kafaulu bios,phy,chemistry mwambie aombe certificate za medicine kama nursing,clinical assistant n.k
     
Loading...