Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo yenu wadau

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by FirstLady1, Jun 28, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Salama wadau ....
    Kwa walio wenyeji wa mji wa Uganda naomba mwongozo ..
    Nataka kutembelea Uganda kipindi cha mapumziko yangu siku chache zijazo pia niangalie biashara gani zinapatikana huko kwa wingi na bei za vitu kwa ujumla ..ili next time nikiende niwe najua pa kuanzia .
    Lakini si mwenyeji hata kidogo...Je kama ilivyo kwa Dar City kuna soko la kariakoo , Mwenge , Sinza madukani...Nk Nk.
    Nipeni mawazo kwa Uganda ni masoko gani ambayo naweza kutembelea nikapate yale yote nayohitaji kujua ??
    Nawakilisha!
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tembelea soko la Nakasero, Kikuubo na maeneo ya old taxi park. Epuka kwenda Owino market kuna wezi sana.
     
Loading...