Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo yangu kuhusu chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpendwa, Oct 5, 2011.

  1. Mpendwa

    Mpendwa Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg wadau mwenzenu nimetafakari na kuja na conclusion yangu juu ya CDM.
    ccm wanadai wameshinda lakini hebu cheki hili...

    1. Wamemtumia rais mstaafu
    2.Mawaziri wa serikali
    3.Polisi
    4.Usalama wa taifa (kama si uharibifu wa taifa)
    5.Bakwata
    6.Chakula cha hongo
    7.Pesa za Rostam
    8.Zaidi ya Tsh 6,000,000,000/=
    9. Kuruhusu wapiga kura wasio na vitambulisho kupiga kura hasa kwenye ngome ya ccm
    10. Mamluki toka mikoa ya kanda ya ziwa nk
    11. Siasa za maji taka
    12.Ongezeni list..........................

    na tofauti ya kura kuwa 3000!!! ME NAONA CHADEMA WANASTAHILI PONGEZI KUBWA MNO KATIKA HILI, INGAWA NAUMIA KWA KUTOPATA MBUNGE JIMBO HILO AMBALO CDM WALIMTOA BUNGENI aliyekuwepo!!! tusonge mbele

    PEOPLESSSS'....................
     
  2. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM pia walimtumia
    - DC Mwisilamu mula nguruwe.
    - Julius Mtatiro baada ya kuhongwa Chopa
    - Hamadi Rashidi
    -TBC1, Star TV na Watangazaji wa ITV.
    - Jeshi la msituni- Green Guard
    Lakini bado makamanda wa CDM walizidi kupeta tu.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CDM walitumia wabunge wote, chopas, makanisa na mapdre, na bil.2
     
Loading...