Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo yako katika mgawanyiko wa mikoa tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkombozi, Mar 21, 2012.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekua nikiwaza sana,kua mikoa ikionekana mikubwa inagawanywa kupata mikoa mipya.Majimbo yakiwa makubwa yanagawanywa kupata majimbo mapya.Je wingi wa majimbo na wingi wa mikoa ndio maendeleo?Kama ni ndio Mbona Tanzania nayo ni kubwa?Nisaidie tafadhali kujibu haya maswali
     
  2. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hebu google kitu inayoitwa gerrymandering utapata jibu kwnin majimbo yanagawanywa.
     
Loading...