Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo (Picha)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 7, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    kutoka facebook huko:
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    cnt seeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee:wink2:
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Duh! Kweli maisha magumu.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yes... hii picha ilibandikwa hapa jana...
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ulikumbuka kuchukua miwani yako leo?
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yap jaluo,ochio nande?
     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh mbona kanaafya sana haka
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mtoto kafikiria akaona ajikalie tu chini maana jana alienda mjini akaona watoto wa saizi yake wakiwa kwenye mivx wanashuka na wazazi wake!!wameshika midori roho ikamuuma ndomaana hana raha.
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Angalia nyuma ukuta wa hiyo nyumba - tembe. Anafikiria sana japo she know nothing about EPA, Richmond, Meremeta etc. Na hizo Meremeta etc ndo matokeo ya hiyo nyumba ya tembe na yeye kusoma shule ya kata au asisome kabisa. Kimsingi katika picha hii huyu mtoto japo hajui madudu ya CCM lakini anakomazwa vibaya kiakili kutokana na madudu hayo.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mm... this is a very beautiful pic...

    she might be thinking of;
    domestic violence
    how she loves her food
    how good teh breeze is right there
    how bad upatikanaji wa maji is
    how nice her parent are
    how rude her brothers/sisters are
    how nice it was not a school day
    how bad she didnt start standard one
    how rude his dad is
    when i grow up...
    haya maji yana shida sana...
    umeme umekatika tena...
    baba kanunua bajaji...

    a million words in such a simple and beautiful pic
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kanavizia ubeche uive...hatumwi mtu dukani:music:
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Kweli picha inatia huruma lakini tusiitafsiri kwa mtazamo wetu maana itatuumiza zaidi,hapo mtazamaji jaribu kufikiria kitoto zaidi na jibu utapata kuwa huenda alitaka kucheza na wenzake kisha wenzake wakamkatalia au wazazi wamemwambia alinde ndoo kwenye foleni ya maji wakati yeye anataka kucheza na akaona hajatendewa haki.Na inawezekana pia akawa hazina ya taifa maana watoto wengine huwa wanazaliwa na uwezo mkubwa wa akili na zinaonekana tangu utotoni.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Unaweza kukuta ni kadume ila ugumu wa maisha kanavalishwa gauni
     
  14. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh.....! Kanawaza kwanini na mimi baba yangu asingekua fisadi? Hizi shida zingekua kushneh, labda na mimi sasa ivi ningekua na soma international xkl uk.
     
  15. v

    vegule Senior Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anawaza kwa nini baba alimlalia mama usiku halafu akawa anampigia kiuno bila huruma huku mama akilia kwa huruma!!! Unajua mambo ya kupanga chumba kimoja wakati una familia
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    that photo is nice n it speaks alot
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Maisha Magumu mpaka lini?

    Maji Hakuna!
    Umeme Hakuna!
    Hospital Hakuna!
    Chakula Cha Shida!
    Shule sijaenda kwa sababu Baba hajalipa ADA!
     
  18. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ...:shock:...:A S-devil1:....:bolt:
     
  19. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    huyu mtoto inaonkena kabisa kadumaa au atadumaa. kwa haraka naona umri wake unaweza kuwa mkubwa kuliko umbile lake . Unaweza kukuta hiyo ndoo ya chakula au maji anajitwisha kichwani.

    Nikiona picha kama hizi huwa nashindwa kuwaelewa watu wanaopteza muda kushabikia au kuponda matatizo au mafanikio y wa palestina na wa israle na wanasahu maisha ya wena ukoo na wanavijiji wa wa chimbuko letu.
     
  20. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu mtoto hawazi kitu chepesi it seems you in deep thoughts tena za kimaisha au za kiutu uzima zinazoambatana na sorrows.
     
Loading...