Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo na Experience....Is playing hard to get COOL or NOT?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Feb 5, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanza nianze ni kakaz.....

    Kwanza kabisa linapokuja swala la kumwaga..kupokea sera na kutoa majibu kama mwanamke naamini hua tunajua kabisa jibu letu la mwisho litakua nini kabla hata hujamaliza kumwaga sera...labda sio wote ila baadhi!!Mtu anaweza kuona picha ya wewe na yeye pamoja kichwani mwake au picha ikawa imeungua.
    Newayz swali langu kwenu ni hivi...kama mtu tayari amevutiwa na wewe na sera yako ameikubali moyoni je akusumbue au akuambie ukweli???Hapa simaanishi hapo hapo ila hata kesho yake au siku chache baadae??? Kama ambavyo nilifundishwa na mzee wangu kwamba hata kama tayari unajua uamuzi wako kuhusu kitu fulani....usitoe jibu au uamuzi papo hapo...''SLEEP ON IT '' ili ujipe muda wa kubadili mawazo au kujihakikishia kwamba unachotaka ndicho unachotaka!!!
    Na hapa siongelei urahisi wa kumkubali yeyote bali kumrahisishia kazi unaemkubali..... kwa hiyo tusichanganye mambo!!

    Kwa upande wa experience....dadaz kama mtu umemkubali as in umeridhika nae tangu anafungua kinywa chake je itakuchukua muda gani kumwambia kwamba umeridhia ombi lake?

    Kwa wote....je muda anaochukua mtu kukubali unaathiri vipi malengo ya mahusiano???

    Kwa wale nataka sitaki....leo ahhh mi sitaki kesho ukipewa nini sijui tayari umekubali!!Kama mtu huna uhakika badala ya kumpa mtu majibu ambayo kesho yatakuumbua ukikubali kwanini wasiwe wanasema wanahitaji muda wa kufikiri?Hapo jibu lolote utakalotoa baadae linakua ndilo na la uhakika na sio kuonekana kigeugeu!!!!

    BTW hapa naongelea watu ambao wanafahamiana tayari....kwanzia miezi mitatu na zaidi!!!
     
  2. CPU

    CPU JF Gold Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maamuzi ya kimahusiano hayapaswi kuharakishwa kama malipo ya dowans . . . . unamuona mtu leo ameku-apprroach then kesho umkatae????!! Surely hapa lazima utakuwa hujamchunguza dhumuni la kweli la mhusika, instead umemchunguza kimuonekano zaidi

    Hata hivyo kama mtu umeamua kuwa muwazi kwa kumkataa live bila chenga basi mpe na sababu za kumkataa live bila chenga
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si ndio wengi wanachoangalia hicho???Bila kusahau size ya wallet!!!
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duuh
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    i wish michelle sees this with that topic of hers.....
     
  6. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kumkubali mtu unakutafsiri vipi?
    Kwa mfano kuruhusu ngono ni kumkubali mtu?
    Kwangu mtu akiaproach,kupitia muonekano wa kwanza jibu linatakiwa litoke.
    Mfano. Sitaki kwasababu huna mvuto/hunivutii ,,,,,
    au nipo tayari/nimekubali lakini nahitaji muda kidogo kukuja/fahamu zaidi.......
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    may be she will believe
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hashy please...embu mwache Michelle apumzike...ukimtaja tu kamoyo kanadunda!Kila siku unaweka moyo wake kwenye rollercoster.....besides size ya wallet doesn't matter to all just those who can not fill their own!!!!
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    man about 99% of women sees first how well off you are in terms of dollars.....mapenzi watajifunzia humo humo..
    :focus: playing hard to get aint cool at all.......
    mama mchungaji Sometimes it can be a good thing but sometimes it can't. It realy depends on the person you were trying to play hard to get. It's alwys better to be straight forward...
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yes...that's the ugly truth!!!!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kukubali kua na mahusiano nae...not necessarilly getting it down on the 6 by 6!!!

    Hapo kwenye red ndo hapo wengi hua wanasema NO ukipress kidogo kesho anasema YES!
    Na kwenye blue ndipo pagumu haswaaa......mtapelekana weee mpaka aje kukupa jibu linaloelewaka umechoka!!!
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sometimes maybe its not playing hard to get..., its taking time to get to know you better...
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Binafsi sio hadi nimwambie kwa mdomo kuwa nimeridhika.
    Nitamuonesha tu.
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hebu tupe dondoo kidogo...
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Baada ya muda gani lakini?
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ni ngumu kujua exactly muda. Maana nitakuwa naongozwa na hisia. Kadri muda utakavyokuwa unaenda ndipo hisia zitakapokuwa zinaongezeka. Hatimaye nae atanielewa tu.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mmh! Jamani, kwani wewe ukimpenda mtu unamfanyia nini ili aelewe somo?
     
Loading...