Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo muda wote, nisaidieni pliz!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mfarisayomtata, Apr 29, 2012.

  1. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani mi nlifiwa na girlfriend wangu mwaka jana mwezi wa 10 kwa ugonjwa wa moyo. Tangu amefariki sijisikii hata kuingia kwenye uhusiano tena manake naona kama namsaliti vle. Naombeni msaada nifanyeje ndugu zangu?
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kuwa na subira, jipe muda and you will get over it
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Pole sana! Tumia muda mwingi kujiweka busy na kazi,kuspend time na marafiki,usipende kukaa peke yako,epuka kufanya mambo uliyokua unafanya ukiwa na yeye..kadri siku zinavyokwenda utasahau..
     
  4. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana kwa ushauri cartura. Ila mbaya zaidi hata kaburi lake sijaliona maana mimi nlikuwa huku masomoni na bado sijarudi Tanzania tangu muda huo. Huwa naumia sana kwa kweli.
     
  5. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimejitahidi kusali sana, kufanya mazozi ila wapi! Ila nashukuru sana kwa ushauri wako purple.
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu... jambo la kutia moyo ni kwamba sooner or latter everything will be over and you will be able to start a fresh page and enjoy your life once again...
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unahitaji muda walau mwaka , mahusiano yapo . muenzi mwenzako nawe jipe muda wa maamuz
     
  8. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jipe Muda , Huku ukimwomba Mungu Ukiingia haraka kwenye mahusiano mengine ni Rahisi sana kuumia na kushindwa kuendelea kwa sababu ya kulinganishaMuda wa kutosha kukufanya usahau ndio tiba
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Pole...time is a healer...
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,273
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Acha yale ma pombe yako hayasaidii kupoteza mawazo bora usimame imara kwenye mambo hayo uliyoandika.
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana.
     
  12. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu, maisha ndivyo yalivyo, be strong...maisha lazima yaendelee mbele kufiwa na wapenDwa wetu inatokea katika maisha ya kila siku, najua ni ngumu sana,na naweza nikajaribu kuimagn wakati mgumu ulionao kipindi hiki, ILA USIRUHUSU UDHAIFU NA HUZUNI IKABADILI NA KUPOTEZA MWELEKEO WA MAISHA YAKO. ITS HARD BUT KUBALI KUWA MUNGU AMEMWITA NA UJIPANGE UPYA MAISHA YAKO BILA YEYE MAANA NI HAKIKA HAYUPO. POLE SANA.
     
  13. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    pole sana kaka, ni mambo yanayowakuta wengi,na kwa hakika ni unforgettable memories... nilipokuwa o-level kulikuwa na dada aliyefiwa na BF wake kwa ajali.... she was unhappy kwa karibu miaka 5, na siku zote alikuwa alikia na kuvaa nguo nyeusi.... but baadae aliweza kumov on na ameolewa sasa... mungu atakutendea sawa nae!!
    jaribu kutokuwa peke yako, spend time na marafiki...nenda kwenye michezo, na kama huchezi anza!! jichanganye na watu na tumia muda mwingi kutokuwa peke yako.... jipe muda pia usiingie kwenye mahusiano sasa!! hakika utapona na utarudi kama mwanzo....
    lakini kubwa zaidi mwombe sana mola wako.... naamini hilo limetokea kwa sababu, naamini yeye anao mpango nawe... sali sana na mwambie mungu akuchagulie mchumba.. Pole sana!!
     
Loading...