Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo mbofumbofu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mimtamu, Mar 20, 2012.

  1. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekutana na mawazo mengi ya wanajamii wa tz hasa wale waliokata tamaa ktk mambo fulani. Pata picha kama Mungu angesikia vilio vyao. Kuna hii hapa: Bora ningezaliwa Mbwa ulaya kuliko kuwa mtu bongo.. we umekutana na zipi?

    Au mtu anawaza kuwa Mungu katokana na nini?
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...bora ningekufa mimi kuliko mtu Y
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    "Bora ningezaliwa mwanaume kuliko mwanamke"
    Huyu angefaidi sana maana si kila ombi ni negative....hili ni positive....
     
  4. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh teh.. ni bora kugongwa na v8 ya ya waziri kuliko bajaj
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    "Bora mume/mwanamume wangu angekuwa mlevi"
    "Bora ningekuwa na miaka 50+"
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa
    Kugongwa na baiskeli mjini ni aibu bora kugongwa na mkokoteni kijijini
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Bora kuwa mfungwa ulaya kuliko mfanyakazi bongo....
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ai ndio nini kujifananisha na vitu vya ajabu ajabu..
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni bora kuwa Guest JF kuliko kuwa member FB
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Bora ningekuwa mdhambi kuliko kuwa kiongozi wa dini anayepotosha waumini k.v....
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Usijilaumu wewe kwa hali mbaya ulokua nayo mlaumu mama yako kwani wakati anatongozwa hakuwaona wakina baresa,manji,mengi .........
    MP.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    ha ha ha....hii hata mimi huwa inanishangaza sana.....
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    bora mama yako angezaa chapati....ale ajue alipata faida....kuliko litoto la namna hii....(Hapo saa hiyo mtoto haambiliki)
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa hii kali..
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol katavi ..
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    50+ wanafaidika na nini?
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!! Hii kali.
     
  18. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nakuunga mkono mkuu
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah.. Zote kali...
     
  20. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mtu kujiita jembe wakati zamani mtu wa kuja ukiwa unamuelezea ndio unasema jamaa fulani jembe jembe kavaa njumu.
     
Loading...