Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAWAZO: kwanini visingeanzishwa vyuo vya ujasiriamali kwa kina MAMA KAYUMBA..?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by agala, Sep 21, 2011.

  1. agala

    agala Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inafahamika wakina mama ndio wadau wakubwa katika KUKUA KWA UCHUMI kutokana na idadi yao tanzania

    hivyobasi ndo wakopaji wakubwa katika financial institutions hivi kwanini wasingepatiwa elimu najua tatizo ni lugha

    inayotumika lakini iyo elimu ingetolewa kiswahili katika hivyo vyuo ili hao wakina mama waielewe tanzania ingeendelea siyo mpaka
    wakasome kwenye hivi vyuo vya kimagharibi kwa mfano kuna mfano wa kuigwa kwa wkina mama walianzisha online marketing yao baada ya
    ya kuomba mkopo somewhere lakini hawa ni wasomi je wasiosoma inakuaje?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    Mawazo mazuri kama yako hayana nafasi CCM, utaambiwa ilani yetu ya uchaguzi haisemi hivyo.
    Binafsi sioni mantiki ya raisi kuwakopesha watu mabilioni ya mapesa, watu wasio na ujuzi wa biashara.
    Ilitakiwa wapewe elimu kwanza, ndipo pesa zifuate.
     
Loading...