Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wawili komban na mponda kwny wilaya moja maendeleo duni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ELIESKIA, May 1, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwa najiuliza sana pamoja na usanii wa kugawa uwaziri kwa mikoa bado wilaya ya ulanga imepata upendeleo wa kuwa na mawaziri wawili kombani na huyu wa afya lakin wameshindwa kutetea hata barabara ya kutoka kilombero ifakar mpka ulanga .wanadhan 2015 ni mbali. kwel mawazir kama hawa ni mzigo kwa jimbo na taifa
     
  2. g

    gotolove Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado kitambo kidogo tu mtapata maendeleo. Niliona taarifa ya habr barabara bado ileile ya zama za mawe. Kwenye baraza jipya wote hawatakuwemo hao. Huyo mama alilishwa kasa na Jk akatangaze eti hakuna katiba mpya, itawekwa viraka hyhy ya zamani. Kesho yake JK magazetiniii anatangaza kuunda katiba mpya. Achana na ****** ww. Huyo mwingne ndio kabsa ameuonja uwazr shortly.k
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Na nguruwe, kwa sababu yeye anazo kwato, ni mwenye miguu iliyopasuka kati, lakini hacheui, yeye ni najisi kwenu.
    Msiile nyama yao, wala msiiguse mizoga yao; hao ni najisi kwenu. (Mambo ya Walawi 11:07-08)
     
  4. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama vp mtolee uvivu huyu Bi Kombani kwa CDM ang'oke pale 2015 pale U/mash.Kwa huku U/magharibi tayari kuna vjana wameshajipanga kumwangusha yeyote atayeletwa na magamba 2015
     
  5. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu mchizi anamajibu ya ovyo hadi kwa wananchi jimboni.Watu wamemchoka ile mbaya.Msistaajabu kusikia naye kapopolewa mawe kama yule wa Geita
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee umepotea njia au mi ndo kilaza ?
     
Loading...