Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri watakiwa kurudi Dar na Kurejesha magari Wizarani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, May 4, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kulingana na taarifa za mojawapo ya magazeti ya leo, mawaziri wote walioko kwenye ziara huko mikoani wametakiwa kurejea Dar Es Salaam na kuyapeleka magari yao wizarani.

    My take: Rais anaweza kufanya uteuzi wa mawaziri wote wapya!
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Aisee! JF bana! Dah!
     
  3. m

    marefu Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Taja gazeti gani! Mbona unatuzingua
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sio lazima na haitakuwa hivyo. ila ni wachache watakaorudi kwny wizara zilezile. kurudisha magari ni dalili baraza litatangazwa leo.
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Pia anaweza kuteua mawaziri walewale kwa wizara tofauti na walizokuwa mwanzo. Vipi na Pinda naye kaambiwa arejeshe?
     
  6. i

    iMind JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,837
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ni utaratibu wa kawaida. Hata kama wanarudi wale wale.
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    NIPASHE, MWANANCHI n.k
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Si kweli kwanza kama uteuzi huo utafanyika leo au kesho basi by default Waziri Mkuu ni Mizengo Kayanza Peter Pinda.
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ulukolokwitanga dalili zoooote zinaonyesha kwamba Mtoto wa Mkulima atarejea vinginevyo hakuna baraza jipya labda hadi wiki ijayo. Nasema hivyo kwa kuwa sijaona dalili zozote za kuitishwa kwa kikao cha dharura cha Bunge ili kupitisha jina la PM mpya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa za kuaminika kwamba JK atatangaza baraza jipya la mawaziri punde,lakini ameiomba mamlaka husika kuwafungulia mashitaka mawaziri wake wote waliotajwa na ndg LUDOVIC UTOUH kama
    wabadhilifu wakubwa wa mipesa ya wa tz..na tayari ameshawapiga pini mawaziri wote wasitoke nje ya Dar.
    Mh JK ameamua kuchukua uamuzi wa kuwashitaki mawaziri wake ili kukinusuru
    Chama na kasheshe la uchaguzi mkuu ujao.
    Bado nafatilia na kama kuna taarifa mpya ntawajuza.
     
  11. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    chanzo mkuu!
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio JK tumjuaye 'NI UPEPO UTAPITA'
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Danganya toto!
     
  14. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuwazua kutoka nje Dar , sio lazima anataka kuwashitaki, kwa kuwa hajavunja baraza, na anatalajia kutangaza mabadiliko wakati wowote, huwezi kutangaza kama hujamjulisha aliyekuwa na position fulani juu ya kumvua madaraka hayo...hivyo ni matarajio yake kuwa atawaatalifu muda mfupi kable ahatangaza balaza jipya
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Akifanya hivyo ntampa big up sana......... lakini tetesi zimekua nyingi sana ngoja nisubiri
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    toka jana mnatuambia hapa watatangazwa hivi punde...na hao walioteuliwa wataapishwa lini?
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chadema wanahangaisha sana JK
     
  18. t

    tikatika JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,036
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    watafunguliwa kesi , hakimu ataambiwa kesi washinde wao na kuongezewa mapesa mengine!
    Hii bongo bana!
     
  19. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Kuna sheria ya asili isyothibitika isemeayo kuwa mbele ya kifo watu wengi hujaribu kuokoa uhai wao tu na kuwasahau mswahiba, na hata ndugu zao. kwa hiyo sina wasi wasi na uwezekano wa hili kuwa la kweli.
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hawezi wafanya lolote upepo unavuma tu
     
Loading...