Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri watakaotoswa na JK kuasi chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by opportunist2012, Apr 29, 2012.

  1. o

    opportunist2012 Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa baadhi ya mawaziri watakaotoswa na JK kwa kupigwa chini watafanya uasi ktk chama...wanadai wako tayari kuanzisha vyama vipya..wengine wafikiria kujiunga CHADEMA.Wanadai wametolewa kafala wakati wameshirikiana na baadhi ya vigogo.
     
  2. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 80
    nipo church now...ntarudi baadae....
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Credible source please, otherwise ni passion fm.
     
  4. M

    Moony JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Waunde chama chao cha wezi wasiende ku contaminate vyama
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Pumba hizi? waasi chama waende wapi? Chama gani kinahitaji wezi?
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,137
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    wakiwa na guts kweli wataje hao vigogo walioshirikiana nao! na wakumbuke kwa kushirikiana na vigogo haina maana hawakufanya kosa kuiba mali ya umma! wao na hao vigogo wote wezi!!wanastahili hukumu kali!
     
  7. K

    Koffie JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana mvuto gani? hawana lolote, sidhani kama chama makini kama CDM kitapokea hao waliofulia kisiasa. Kwanza mahakama inawangoja wezi wakubwa. Wasipofunguliwa mashtaka hata miye nitaandamana
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...si wameshachuma!?
    Ni zamu ya wengine sasa.
     
  9. Nkoboiboi

    Nkoboiboi JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana jamvi hivi inaruhusiwa kuanzisha chama ukiwa Segerea, Butimba, Keko, etc..........!!!!!!!
     
  10. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    C Chami alisema hawezi kujihuzulu na kuachia ngazi kwani akifanya hivyo Wapinzani watachukua jimbo la Moshi Vijijini. Hiyo ndo Bongo na Mawaziri wetu. Kipi bora Tanzania au CCM
     
  11. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanajidanganya, hawatakiwi hata huku chadema hatuwataki watu kama hao. na wakianzisha vyama watakuwa wamejiua kisiasa na kupoteza hata hivyo vihela walivyoiba serikalini
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    This is whacky 'news', but to say the least JK is part and parcel of ufisadi. Angekuwa kweli hahusiki hata chembe angehamaki na kughadhabishwa sana na matukio yote ambayo tumeyashuhudia tangia yale aliyoyarithi kwa Mkapa mpaka leo hii haya ya akina Mkulo na Nundu or whateva the name is. Hakuna mtu mwene power zaidi ktk nchi hii zaidi yake, angekuwa kweli against ufisadi angeweza kufanya several radical moves kuwawajibisha wahusika na kuweka jina lake ktk chati ya viongozi waliothubutu, but with 2+ years left in his last term that seems unlikely.
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Bora jimbo liondoke watu wapate huduma stahiki kuliko jimbo libakie CCM watu waendelee kuteseka
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waende ADC kujenga chama!
     
  15. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,458
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hawa wataanzisha saa ngapi na uku kuna tetesi kua watafunguliwa mashtaka ya ubadhirifu wa mali za umma na matumizi mabaya ya ofisi..na itadhihirika tu kwani ushahidi upo wazi na kila waziri mwizi atafungwa si chini ya miaka 30 jela cpati picha hawa madogo yani watatoka na mamvi ila wanabahati CHINA hawa wananyongwa
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waende kuzimu!:A S angry:
     
  17. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndio kusema wataenda kuendeleza Mishemishe CCJ?.
     
  18. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wzr kama maige atapokelewa na chama gani?

    Kuna chama kinataka wa2 wezi/waongo? Atabaki huko huko magambani
     
  19. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    waasi tu! au hii ndio kupima upepo



    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    w[​IMG]
    waanzishe chama chao wasije kuharibu nguvu ya chadema
    hata hivo ubunge mtamu sio rahisi kuachia
     
Loading...