Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri Wataapishwa Wote Waliotangazwa leo? Nifahamishwe Tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, May 4, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wajamaani nimesikia Jumatatu ijayo ni kuapishwa mawaziri. Napenda kupata ufafanuzi; wataoapishwa ni wale waliochaguliwa kwa mara ya kwanza ama wote (Akina Nchimbi, Mkuchika, Prof. magembe, Prof. mwandosya, Ghasia nk. watakula kiapo tena?
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    ni mawaziri na manaibu wapya.. at least that is how it should be.
     
  3. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante kwa ufafanuzi, huku mtaani kuna watu walikuwa wanapotosha kuwa wote waliotajwa leo;
     
  4. C

    Christiano Ronaldo JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wale waliobadilishiwa wizara na wale wapya kabisa lazima waape kwani unaapa kwa wizara uliyopewa pia. Lakini katika mazingira haya ambapo hata waliobaki kwenye nafasi zao zile zile wametajwa upya, nadhani wote kabisa wataapa.
     
  5. R

    RIVI SHIRIMA Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani mkataba wao umevunjika kwako lazima warenew
     
Loading...