Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri Wasomi wamuige Asha Migiro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, Jul 9, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Naibu katibu mkuu wa umoja wa Mataifa amerudi rasmi nchini na kuahidi kwenda kuripoti Chuo kikuu cha Dar es Salaam
    Maprofesa kama Magemde waige mfano wa Rose ili waepuke kuaibishwa bungeni. Hawa wasomi wanahitajika sana kutoa utaalamu wao na sio siasa uchwara tu kwa kutaka pesa.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Nini kimemleta kabla ya muda mkuu.
     
  3. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    muda wake umemalizika
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Machiavellian politics. Mark my word she would be plucked out of academia into political limelight sooner or later.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kweli saa Nyingine hatufikirii humu kwenye JAMII FORUM; JUMANNE MAGEMBE hakuitengeneza hiyo BAJETI ya WIZARA

    YA MAJI na ALIKUWA HATA HAIJUI kabadilishwa WIZARA wakati HIYO BAJETI IKO TAYARI AU INAKARIBIA KUMALIZIKA

    WA KUMLAUMU ni KATIBU MKUU WA HIYO WIZARA; PILI JUMANNE MAGEMBE FANI YAKE YA UPROFESSOR SIO YA

    MAJI HIYO SIO FANI YAKE; Tuanchane na haya mambo ya kusingizia na kuonyesha kuwa tunajua zaidi; Sisi ndio

    Hapa tunaendesha SIASA UCHWARA

    * FYI MIMI SIO SHABIKI WA CCM; NA KWANINI WAMUIGE ASHA ROSE? KUNA WASOMI BORA ZAIDI YA ASHA ROSE
     
Loading...