Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wapya na 'maneno bila matendo' - tumechoka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, May 22, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Imekuwa ni kawaida kwa viongozi wateule wa JK kuanza na mbwembwe nyingi na kauli za kuonyesha kufanya kazi na kulijua tatizo, la kushangaza huishia kwenye matamko na mbwewe. Waziri wa ardhi Prf Anna Tibaijuka alikuja na mbwembwe nyingi sana leo kama hayupo vile.
    Leo hii Prof wa Nishati na madini anakuja na mbwewe huku akisema madudu aliyoyakuta hawezi kuyaweka hadharani, ila baada ya hapo tutasikia ufisadi na uzembe chini yake.

    Kagasheki naye kaja na kelele kibao utazani kesho wahalifu na wezi watafikishwa kisutu kumbe wanajitafutia upenyo wa kujichotea.

    Kauli za JK za bandari kwamba anawajua wezi bila kuchukuliwa hatua ndizo kauli wanazotumia wasaidizi wake.

    Tumechoka na maneno tumechoka na mbwembwe tunataka mfanye kazi hatutaki kauli wala matamko tunataka matendo yataongea yenyewe.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tusiwe wepesi wa kulaumu kabla muda wa kulaumu haujawadia, Ndo kwanza mawaziri wanaanza kazi, wasi wasi wa nini?
     
  3. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Wanaiga stail ya bos wao jk,siku za mafisadi zinahesabika mara nina orodha ya wauza unga na ahadi hewa kigoma itakuwa dubai,train ya umeme mwanza dar.,usitegemee chochote china ya utawala wa wezi ccm!
     
  4. A

    AZIMIO Senior Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe mbwembwe za Mawaziri wakichaguliwa umeanza kuzisikia leo? kila waziri akiteuliwa tu maneno meeeeengi hakuana lolote umesahau waziri wa nishati aliyepita,Huyo Prof tusubiri tu,hayo madudu anayosema sisi wananchi tutamuelewa kama mfano atashusha bei ya umeme hiv hapo ndio tunaweza kuelewa kweli amekuta madudu vinginenevyo hizo ni bongo 'fleva'.
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Tambua kwamba udhaifu upo katika sheria zetu.
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Kila anaechaguliwa maneno maneno tuu vitendo hakuna hatushangai ni serikali ya waongo waliotokana na chama cha waongo uongo kwao ni sera ya chama chao
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni mapema mnoo, wapeni muda wafanye kazi.

    Mimi huwa siamini kwenye mawaziri wapiga kelele. Waziri mchapa kazi kamwe huwezi kumsikia sikia kwenye vyombo habari kila siku.
     
  8. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tuwape Muda wajipange ka kazi. Ni mapema mno hata mshahara mmoja bado hawajapokea. Tuwe na subira.


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  9. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kama ndio hivyo,basi kuna walakini katika mfumo mzima wa utendaji ambao waziri anatakiwa kuufuata,yawezekana matakwa yake yasipewe baraka na muundo uliopo.Sio busara kuwatupia lawama mawaziri wote walioingia kwa matarajio lakini wakakutana na vigingi.
     
  10. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    historia inawahukumu wao sio wapya kwenye hilo baraza madudu matupu nambie ni kttu gani walichosema huko nyuma kikakamilika?
     
  11. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    tatizo sio sheria ni utendaji
     
Loading...