Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wapya na azimio la arusha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchambakwao, May 11, 2012.

  1. m

    mchambakwao Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu Heshimu kwenu!
    Nimekaa na kutafakari sana kuhusu Azimio la Arusha,ingawa kulikuwa na baadhi ya vipengele ambavyo havikuwa sahihi kwa wakati tulio nao vingeondolewa ila vile vinavyohusu uongozi na utawala bora vingeachwa maana hapa tulipo sasa hali ni mbaya serikalini hasa kwenye masuala mazima ya ubadhirifu wa mali ya umma.
    Kwa ni nini hili Azimio la Arusha lisirudishwe,lina mapungufu gani kwenye Utawala Bora na Viongozi wa Umma?





    Nawasilisha!
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Mods,

    ...Itakuwa vyema kama hii post itaunganishwa na ile ya Willy Malecela, inayoongelea Azimio la Arusha.

    mchambakwao,

    ...Hebu shiriki na sisi kwenye hiyo "kutafakari sana" yako. Angalau masuala machache haitakuwa vibaya, ili tujadili.
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanza Nusu ya Wabunge wote hawatakuwa wabunge kwa sababu mbalimbali za Miiko ya Uongozi za Azimio la Arusha

    Pili Mali za wabunge wengi zimepatikana kinyume cha sheria Ufisadi zitataifishwa

    Tatu Kuna baadhi ya Wabunge, Mawaziri, Wakuu wa Mkoa na Wakuu wa wilaya wameteuliwa kwa sababu ya Undugu au

    Ushirikina na Uongozi wa Juu wa Chama au Upendeleo sababu ya kufahamiana wote hao watakatwa panga

    ** KWA CCM YA SASA HAIWEZEKANI
     
Loading...