Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wanaongoza kwa wizi serikalini - Deo Filikunjombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KELVIN GASPER, Apr 19, 2012.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Mbunge huyo ametakiwa athibitishe kauli yake na naibu spika.

     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Lukuvi ememtaka Mh Filikunjombe athibitishe kauli yake kuwa mawaziri Wengi ndio wanaoongoza kwa kuitafuna nchi hii. Filikunjombe kasema yupo tayari kufanya hivyo, je tutegemee nini toka kwa serikali yetu inayovuliwa nguo hata na wabunge Wa CCM?
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Natamani niyajue yaliyoko moyoni mwa wabunge wa CCM kuhusu mustakabali wao na chama chao 2015
     
  4. e

    emkey JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yetu macho na masikio..
     
  5. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Wadau,nipo bungeni. Mbunge Filikunjombe amemwambia Naibu Spika kuwa anawasilisha orodha ya mawaziri wote wezi wa mali ya umma. Tunaisubiri orodha hiyo kuanzia jioni ya leo!! Haki ya Mungu ukombozi tayari!!!!
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwani usibitisho wa Lema walisha usoma....kama bado wausome kwanza wa Lema ndiyo waombe mwingine
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watu wamechoka sasa hadi wabunge wenyewe wa ccm wanaona kila siku ujinga unafanyika na hakuna hatua zozote zinazochukuliwa.
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    nani aliyempa mkulo ruhusa ya kuuza viwanja mali ya umma?si wizi huo?
     
  9. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Patachimbika aise
     
  10. T

    Tejai Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    endelea kutujuza kila kitu mwitongo.
     
  11. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! Hicho kichwa cha habari! kitauza magazeti ya udaku
     
  12. D

    Dayan New Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Filikunjombe kausema ukweli ambao wote hapo mjengoni wanaujua...Mashujaa kama Deo wamechoshwa na serikali yao isiyo na haya kwa walipa kodi wake
     
  13. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hivi kasema atawasilisha au kasema anayo na wakitaka anaweza kuwapa...

    Nadhani from experience hawatataka kwahio hatawapa..., hii kitu itasahaulika kama mengine mengi yanavyosahaulika
     
  14. k

    kindonga Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona mjadala wa jana na hv ndivyo bunge linatakiwa mawazir wote walikuwa kimyaa kama wafiwa kwenye vitu vyao.big up sana kwa wabunge wote haswa vijana wa vyama vyote kwa mwendo huu inawekana
     
  15. T

    Tejai Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu lukuvi vip? si asuburi watajwe kwa nini anataka kuwalinda,huwa wanamgawia nini?
     
  16. Non stop

    Non stop Senior Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Vita ya panzi hiyo..ngoja tusubiri jioni.
    Lisu kaua balaa, situation ni mbaya sana kwa serikali ya baba mwanaasha.
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Muhimu ni kama anayo hiyo orodha na akaiwasilisha panapohusika litakuwa jambo la kheri hata kama magazeti yatauza.

    Mimi ningetegemea awataje moja kwa moja ili kuepuka kuchakachua taarifa yake, ofisi ya spika haiaminiki sana kwa masuala serious and sensitive.
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lema aliambiwa apeleke ushahidi wa waziri mkuu kulidanganya bunge. Na aliiwasilisha, je iliishia wapi? CCM wajinga hadi wakubali hiyo orodha ianikwe. Filikunjombe angeonekana mzalendo wa kweli kama angeanza moja kwa moja kutaja majina pamoja na mali walizoiba wakati akichangia hoja, na si kusubiri akaiandae halafu ailete.
     
  19. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu.

    Mambo yote tata yanayohusisha rushwa kubwa kubwa yamekuuwa endorsed na mawaziri. Chukua mfano wa Richmond, TICTS, issue ya Waziri Nundu juu ya bandari, ATCL, TRC. Hizo are just a drop in a ocean ya mifano iliyo wazi na mnaweza kuongezea mnavyojua pia.

    Kwa maana hiyo haiwezi kumpa shida sana Mh. Deo Fikulinjomba kulitolea ushahidi. lakini wangelikuwa serious katika ushahidi basi wangelikuwa wameshathibitisha endapo Mh. Lema Godbless ushahidi wake aliouwakilisha ulikuwa sahihi au la

     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Lukuvi alitaka kuchafua hali ya hewa alimnukuu vibaya filikunjombe na Fnjombe akamuumbua kwamba sijasema mawaziri wote bali mawaziri wengi ni wezi na ushaidi ninao
     
Loading...