Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wanane watakiwa kung'oka...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by John W. Mlacha, Apr 20, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Katibu wa Kamati ya Wabunge wa Chama cha Mapinduzi, Jenista Mhagama, akizungumza na waandishi wa habari mjini Dodoma mara baada ya kumalizika kwa kikao ambacho kimewashauri mawaziri wanane kujiuzulu.


    Kuna taarifa ambazo hazijathibitishwa kuwa leo Mawaziri wanne wa CCM wamejiuzulu kwenye kikao cha kamati ya uongozi ya CCM kilichofanyika na hata katibu mkuu kiongozi alishiriki na sasa ndio wanaenda kuwatangazia wabunge wa CCM kwenye kikao cha ndani.

    CONFRIMED!!!!!!! BY BLACK BAT......kutoka DODOMA.


     

    Attached Files:

  2. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wote hawajajiuzulu.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mlikuja na mambo ya sita mchana oh sibuka fm
     
  4. w

    waku Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tuwekee source
     
  5. F

    Flucytosine Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM haina utamaduni wa viongozi wake kuwajibika,ngoja tusubiri.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Watajiuzuluje mbele ya kamati ya chama ambayo haikuwateua?
     
  7. J

    John W. Mlacha Verified User

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    jamani hii ni tetesi sina uhakika nazo kadri mda unavyoenda ndio tutaendelea kuwahabarisha msimeze . ni tetesi kama ni embe litajulikana tu
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ngoja to subili!
     
  9. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi naona at least NANE ndio itakua imekaa vizuri zaidi.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    Welcome to the 21st century:
    Phones-wireless.
    Cooking-fireless.
    Cars-keyless.
    Food-fatless.
    Youth-jobless.
    Leaders-shameless.
    Relationships-meaningless.Attitude-careless.
    Feelings-heartless.
    Education-valueless.
    Am just speechless.
    Everything has become LESS but still our hopes are endless!! good 9tless.
     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Makene kuna news zozote za kwenye hicho kikao?
     
  12. w

    waku Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    okay tumekupata, hizo tetesi zinataja akina nani mkuu
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    haya majambazi dawa ni kuyanyonga tu basi!
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ngoja to subili!
     
  15. n

    ngasindwa Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kina nani jamani ingawa ni tetesi mtujuze tafadhali..
     
  16. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watu tuna presha na yanayojiri, unapokuja uje na kinachoeleweka ili watu tusiulize sana
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii habari ni ya ukweli, angalieni kwenye twitter page ya Zitto.
     
  18. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    kuna kitu kama hicho....
     
  19. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Baadhi ni Nkulo,Ngereja,Nundu,Lukuvi.
    Hawa ndio wanaotakiwa kuondoka fasta.
     
  20. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wameogopa HOJA YA ZITTO
     
Loading...