Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wamepooooza bungeni leo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Apr 23, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani kila akitokea naibu waziri au waziri ukimuangalia amepooooza...mpaka basi. sasa tusubiri PM atasema nini...
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawajapata "supu."
     
  3. M

    Mahoo Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba utujuze mkuu nini kinaendelea huko bungeni sie wengine tuko mbali
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama mawaziri wamepooza basi si muda mrefu pm atalia kama kawaida yake!!!
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa ivi ni kipindi cha maswali na majibu lakini kila ukimuona waziri akijibu swali unakuta amepooooza mpaka basi...naamini ni kwa sababu ya zile kura70 za zitto...
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tulishamzoea...leo akiangua kilio tutazidi kumshindilia il alie zaidi...ukitaka kumuua nyani usimwangalie usoni!!
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    una maanisha ile atakayoitoa pm hapo baadaye kidogo?
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Baraza linavunjwa,
    nani kurudi nani kuingia ndo kitendawili
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mtoto wa mkulima yupo bungeni????
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi nimjuavyo JK watarudi hao hao,ila watabadirishana wizara tu.
     
  11. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wanaugua kuachia madaraka!!!!!
     
  12. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    .
    Walahi leo supu haitaenda tumboni zaidi ya kupanda kichwani. Na kama ikishuka tumboni itakuwa ni kupita tu kwani tumbo la kuharisha ni hapo hapo. Usicheze na kitu uongozi ni dhamana. Nakuhakikishia kuna mawaziri walikuwa na mawazo ya kuishi wao na familia zao katika miji mikubwa ya nchi zilizoendelea tena kwenye nyumba walizonunua. Lakini kwa sasa kuna mtazimo tofauti katika mawazo yao. Wanawazia kati ya kijijini walikozaliwa na tandale kwenye nyumba ya kupanga ni wapi patakuwa bora kwake kuishi.
    .
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mawaziri wamekuwa wapigaji na deal kibao kama kina papaa msofe. Mi wala siwaonei huruma maana walio wengi hawaitakii nchi yetu mema hata kidogo.
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanajitahidi kutafuta ujasiri ila wanashindwa...kazi ipo kwelikweli...
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaa...! Kaz wanayo!
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tafadhari mwenye link ya bunge atupatie ili na wengine tusikilize.
     
  17. S

    SENIOR PASTOR Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    wana jf uzushi hamuachi. nani kakwambia baraza la mawaziri linavunjwa? majungu tu. nani atakayevunja. huyuhuyu ninayemjua. hapa tunavuta muda kijanja alafu tunaondoka kimyakimya. hakuna kuvunja baraza, hakuna kujiuzuru, hakuna kauli ya PM bungeni wala hakuna kusikiliza hoja ya zito wenu kwakuwa it is invalid. hamtujuiiiiii siye?
     
  18. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    we kijana au mzee?mbona ckuelewi?
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    tumsubiri alie kama kawaida yake maana ameshakuwa msanii wa filamu
     
  20. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Naibu waziri OWM Aggrey Mwanri kachangamka sana tofauti na mawaziri wengi utadhani wamemwagiwa tindikali.
     
Loading...