Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri walotemwa kupewa ulaji mpya ;

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTONILIST, May 6, 2012.

  1. MTONILIST

    MTONILIST Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna kila dalili kwamba mawaziri waliotemwa kwenye baraza la JK baada ya muda tutawasikia wakiteuliwa tena wakishika nyadhifa mbalimbali za serikali ndani au nje ya nchi,viongozi hawa wanaonekana kupoteza mvuto kwa wananchi lakini bado wanaonekana wanafaa ndani ya CCM.Hii ni kutokana na tuliyoyaona kwa wabunge wa ccm walioshindwa katika uchaguzi mkuu 2010.Mfano ni kina J bendera,mwantumu mahiza,
    Nawasilisha kwenu wadau:flypig:
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Si hoja hiyo,,,,,, nipe mmojawapo aliyepelekwa mahakamani na kupewa nafasi ya uongozi kama una kumbukumbu yoyote....... kwa taarifa yako siasa ni upepo huwa unapita ....... wananchi wakikugomea ndiyo mwisho wake..... ???????
     
  3. MLUGURU

    MLUGURU JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    ........ccm!!!!ptu.
    napita tu
     
  4. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wateuliwe hizo nyadhifa zingine kwa vigezo vipi!!!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vitumbua vyao vitageuka shubiri 2015.
     
Loading...