Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri Wakuu wastaafu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Komeo, Jun 7, 2012.

  1. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    No comment!
     

    Attached Files:

  2. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Pius Msekwa alikuwa waziri mkuu wa Taifa la kusadikika au hili hili la Tanzania? Napata wasiwasi na fani ya uandishi wa habari kwa sasa imekuwa kimbilio la "failures" ndio maana habari nyingi zina makosa
     
  4. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee wa maadili hao!!
     
  5. f

    fmapugilo Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pius Msekwa hajawahi kuwa Waziri Mkuu!
     
  6. papag

    papag JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    ????????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  7. r

    rubby Senior Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafanya masiala na elimu ya chini ya mti, tena mwembe wenye matunda km sio kuwa na manunda kibao. Hata waziri huwajui afu unajitokeza public. Karudie kindagateni mkuu.
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tuelekeako sijui ni wapi... napata wasiwasi kizazi kijacho kitakuwa na madudu mengi sana ikiwa waandishi wetu historia imepita kushoto kulia..... Mungu tusaidie maana isijekuwa ni upepo unapita halafu haupiti ukabakia ndani ya vichwa vyao
     
  9. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nilisoma hili neno kwenye kalenda fulani eti P.Msekwa ni waziri mkuu mstaafu, nikajiuliza alikuwa PM wa nchi gani jamani? kama ni S mstaafu hapo sawa lkn kwa PM a big no also a small no applies here, asenteniiiii ba ndg kwa kuniiiellewaaa, nadhani hawakuedit kasi yao ndiyo maana ina mikosa miniiingi tuuuu
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    Msekwa waziri mkubwaaaaaaaaaaaaaa???????????????????????????
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hivi vyuo vya "Kata" ni tabu tupu....
     
  12. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Globoal college of hospitality Buguruni, journalism and TV presenter miezi mitatu...Chuo kina madhari nzuri ya kusomea. Inatazamana na kitua cha mabasi ya Buguruni..............
     
Loading...