Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wakutwa gesti

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Andrew Nyerere, Jan 2, 2009.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Jan 2, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,873
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Gazeti la Sani laandika kwamba Mawaziri wawili, Sophia Simba, na Shamsa Mwanguga wamekutwa gesti ya Mikumi Inn, Magomeni, Jumapili iliyopita.

    Wamepiga picha ya magari yao, STK 4472, na T274AOD.

    Ulikuwa ni mkutano wa akina mama tisa au kumi, wakiongozwa na hawa Mawaziri wawili. Haijulikani walikuwa wanaongea nini. Ni mkutano ambao ulianza saa tano asubuhi mpaka saa moja jioni.

    Ilikuwa tu ni kikao cha siri. Walionekana wakiwa na mafaili mengi. Hakuna habari zozote kama walikuwepo pale kujirusha,ingawa walionekana wananchi wengi wengine,wakiwa katika pilika za kujirusha,kama kawaida ya Guest house,lakini hii haikuwasumbua hawa akina mama.

    Mwandishi wa habari zile ameshangaa sana kwamba hawa Mawaziri hawakwenda kufanya mazungumzo,pahali ambapo ni more salubrious.
     
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    walikuwa wanafanya huo mkutano chumbani?, ama walikuwa na mkutano sehemu za vinywaji, hapa namaanisha sehemu wazi?, jee hilo Gazeti halikuwahoji wamiliki wa hiyo Gesti walikuwa wanafanya nini manake wamiliki watajua, ama kuwahoji hao mawaziri. Sababu kuwa Gesti si kosa kwa Waziri.
     
  3. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Gari la serikali jumapili?
     
  4. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 819
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Si unajuwa mh. Sofia anatafuta cheo kingine ili azidi kuendelea kumchanganya yule mtoto aliyemwuliza Lowasa juu ya mantiki ya maana ya methani -mshika mawili mojoja humponyoka-ambayo hufundishwa mashuleni na hali halisi katika maisha. Wakati mwingine watoto wanasumbuka sana kuweka yale wayasomayo katika halihalisi ya kimaisha.

    Yawezakuwa wapigakura walikuwepo maeneo hayo ya gesti ndiyo maana na hao waheshimiwa wakawepo pale
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Jan 2, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nadhani wamekosea!

    AOD is not possible. Herufi O na I kwenye namba za usajili mimi sijaona mpaka leo
     
  6. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Inawezekana,ila kwa kibali maalum cha kukupa ruksa ya kulitumia kwa siku hiyo.
    Ila hii habari ningeomba wahojiwe wamiliki wa hiyo Guest House ili watujuze nini hasa kilochopelekea hawa mawaziri kuwepo pale.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hizi picha nimeipata kule anakopendelea Kibunango na baadhi wachache sana sithemi mnapapiga marufuku sana hapa hiyo sehemu mtakuwa mnajua ni wapi.....
    simba.jpg
    simba2.jpg
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii ni T274 AQD naona jamaa alikosea kimaandishi.
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Jan 2, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Well,

    Kumbe ni AQD, hapo sawa.
     
  10. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu
    Inaonekana ni AQD
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini wasiulizwe mawaziri wenyewe?
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jan 2, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Hii hadi kule zeutamu ipo aisee....hgeheheheheheh
     
  13. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ni T274AQD,nafikiri hii ni mambo ya kampeni ya UWT.wamechagua mahali ambapo wanafikiri kuna privacy na watu wa kambi ya Mama Janeth Kahama wasingeweza kupenyeza kirahisi.Inaweza kuwa sababu ya kufanyia kikao chao Mikumi Inn
     
  14. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    NN,

    zeutamu ndiyo nini?
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ifike mahali hao Sani na wadaku wengine waje na picha za mabaki ya vyakula vya mawaziri
     
  16. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakubali kwamba wakina mama kuwa guest si makosa.Ninachokataa ni wakina mama waliopewa dhamana ya kuliongoza taifa kuwa guest.Niseme wazi,sio heshima kwa kiongozi mkubwa wa serikali kama Waziri kukutwa guest.Kuna picha mbovu na nyingi ambazo zinaweza kuchorwa,na hatima ya picha zote hizo ni kuiaibisha serikali na taifa kwa ujumla.Waziri ni mtu aliyepewa dhamana kubwa na serikali,kwa hiyo sio vema kutembea hovyo hovyo.Ni lazima ajiheshimu.
     
  17. share

    share JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,431
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Heheheheh, heshima mkuu! mitaa ya zeutamu pia unapitapita!
     
  18. t

    tumpe New Member

    #18
    Jan 2, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inaaibisha taifa ina maana hicho chama au ntubani kwao hakuna maeneo ya vikao macho yao yaliona hiyo guest watu hawa ukiwapa uongozi ujue hawataona matatizo yenu watakachoona ni mambo yao wanainchi tafakari chukua tahadhari hawa watu waonywe mara moja du........inachosha akili inashangaza acha nipumzike.
     
  19. Mama Subi

    Mama Subi Member

    #19
    Jan 3, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Kwani huko kwenye ma guest houses ni shughuli moja tu inayoweza kufanyika? Jamani, huenda ulikua mkutano wa faragha sana. Hawa waandishi wa habari hawajawatendea haki hawa wakina mama. Mbona mawaziri wengi tu wakiume wanaendaga kwenye ma guest houses na hawa waandiki? Fair play, please!!!
     
  20. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #20
    Jan 4, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    ..kwakuwa wameingia wawili..msije mkawazushia kusagana...sasa kati ya hao wawili sijui tomboy ni nani....
     
Loading...