Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wakimbilia kwa sangoma ili kutetea viti.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, May 2, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Tangu hali iwe tete, baadhi ya mawaziri, hasa walio na hali tete, wamekimbilia kwa waganga wa jadi ili kusafisha nyota na kupata mvuto.
    CHANZO: JAMBOLEO
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Tofautisha "mganga wa jadi" na "muaguzi".

    Mmoja anatumia sayansi ya jadi mwingine tapeli. Ingawa mstari wa kuwatenga unaweza usiwe na makini sana.

    Halafu.

    Rais mtoto wa Bagamoyo ambako embe dodo ikianguka haiokotwi ovyo, Waziri Mkuu mtoto wa Sumbawanga ambako wazee wanatundika makoti hewani.

    Sasa unakimbilia kwa mganga wa jadi wapi?
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wache waende kwa maji marefu masaburi yao yawe kitafunwa cha nyembe.
     
Loading...