Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wakalia kuti kavu Mzumbe University

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by fatakifataki, Jan 20, 2010.

  1. f

    fatakifataki Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Ni jambo la kushangaza kusikia ama kushuhudia baraza la mawaziri la serikal ya wana funzi mzumbe university kuingia katika timbwilitimbwili la kukalia kuti kavu hapo majuzi.
    Habari za kutoeleweka kutoka kwa wanakijiji hao limebaini kuwa na mashaka dhidi ya maamuzi ya mkuu wa serikali hiyo bwana david makulu kwani inadaiwa hakueleza chanzo cha kulivunja baraza hilo la mawaziri la muso, na hivyo kusababisha hali ya wasiwasi kwa wanacho ambao anawaongoza chouni hapo kidemokrasia.
    Hii itakuwa ni mara ya kwanza kwa raisi wa muso kuvunja ama kusimamisha baraza la mawaziri wa serikali ya wanafunci muso.
    Tunahoji integrity ya waliompitisha kwenye screening comitee hata avunje baraza bila kustate reasons................
     
  2. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    What?? Hii nayo inapewa umuhimu hapa?
     
  3. J

    J12 New Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi inanishangaza tatizo la viongozi wetu wasiojua demokrasia ndo hilo
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijui kama lina umuhimu hapa?
     
  5. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Umuhimu upo, kwani huko ndiko tunapoanzia kuwajua viongozi wasanii wasioheshimu demokrasia.
     
  6. m

    matambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nilifikiri habari ina umuhimu kumbe.................................

    utafikiri yale magazeti ya udaku, waziri apigwa ngwala ndani unaambiwa mwimbaji nyota waziri apigwa na mlevi

    ujinga mtupu
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,780
    Trophy Points: 280
    Kweli we FATAKI.............
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Support you 100%
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wasome shule....
     
Loading...