Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri Wagoma: Mkulo asema hawajibiki kamati kuu CCM, Nundu acharuka, Maige niache

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 30, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source mwananchi.
    Yale aliyokuwa anazungimza Nape leo kuwa mawaziri wanalalamika kuwa iweje ccm iwawajibishe badala ya Serikali ni dhahiri baada ya Mkulo kusema hawajibiki kwa chama.

    Cha ajabu zaidi kulingana na Nape mawaziri wangoma kwa sababu iweje chama kifanye maamuzi ya serikali?

    Kulingana na mahojiano yaliyomo ktk gazeti la mwananchi wanadai hawajapata taarifa zozote za CC na hawana comment.

    Mie naona kila mwana CC na CCM woote wachafu ndo maana hawa jamaa hawataki kuondoka kama Adam Malima ndo hana hata habari




     
  2. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,183
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkulo amechanganyakiwa kwani ameshafukuzwa tayari bado kutangaza tu. Anagoma anamgomea nani? Kwani alijiteua au aliteuliwa?
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi kila gazeti linavyotoka kichwa cha habari ni baraza la mawaziri......., Siri ya baraza ni .........! na vitu kama hivyo.
    Kwa kuwa sasa hivi hawana cha kuandika kwahiyo wanatafuta kuuza magazeti, washasoma upepo kwa sasa unaelekea kaskazi nao wanaelekea huko huko!
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ccm ya sasa hata wazee wa dsm wanaweza kufanya maamuzi,nashauri mawaziri kabla ya kukubali kuachia ngazi,wahoji kwa nini aliyewateua yeye hawajibishwi? kwana madudu wanayofanya mkulu anafahamu ndo maana aliwaambia ni upepo tu utapita
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    oki waachwe mpaka hapo kitakaponuka wakachapwa bakora
     
  6. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wamegoma kwani ofisi za babu zao zile!! Waondoke kabla hatujadai vichwa kwenye sahani.. :frusty:
     
  7. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Mmh! Ila mawaziri wa JK wana roho ngumu, kuondoka hadi kwa tindo!
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    nimeipenda kauli ya mkulo. Aiwezekani cc ndio imfukuze kwenye ulaji.
     
  9. I

    Ibulyu Mbiti Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingawa Mkullo simpendi tokana utendaji wake. Lakini yupo sahihi. Kwani hajawahi kutokea tangu enzi za JK wa ukweli kupata baraka za CC.

    Mwenyekiti anachemka ile mbaya, labda angekuwa ameomba baraka wakati wa uteuzi ningeona mashiko kidogo. Mbona tangu EL ajiuzuru jamaa anapwaya ?
     
  10. Mauntana

    Mauntana Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kazi kweli kweli
     
  11. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    .. .......Wamelewa hadi wanasahau waliingiaje hapo
     
  12. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ndo maana Nape anapata nguvu ya kusema wao ndo wanaongoza nchii!!!
     
  13. N

    Nabwada Senior Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hehehehee Mkulooo ,wazee wa Kilosa walitutanabaisha kuwa ni M malawi hatukuwaelewa,Mkulo kwa Kiyao cha kwetu Tunduru ni......
     
  14. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi naona safi kama kweli wamegoma.
    Haiwezekani CC ndio itoe maamuzi, sasa hapa itamlazimu Kikwete to step in na sasa sijui atajificha kwenye mgongo wa nani.
     
  15. N

    Nabwada Senior Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anawajibika kwa aliyemteua ,
     
  16. Mwitta

    Mwitta Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Yaani kiongozi kabisa anasema hawajibiki kwa chama ambacho ndiyo kilimchagua kuwakilisha jimbo baada ya kushinda ndiyo akapata huo uraji, leo hii hawajiki nacho. Hii nchi, mmh!
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ukishangaa ya Musa subiri ya filauni!
     
  18. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 965
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Magamba yanasuguana. Moto unawawakia
     
  19. m

    matawi JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwere limekua joka la kibisa yaani kupiga chini mawaziri ni kitu ya kujiuliza? Mbona kuua vitoto vya chadema kule arusha hapakuwa hata na mjadala tulishtukia tu vitoto povu mdomoni vinavuja damu?
     
  20. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Kwa hili niko na mkulo, kwani chama kushika hatamu imeanza tena? Zamani enzi hizo cc ilikuwa ina maamzi, sasa multparty
     
Loading...