Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wabuni mbinu mpya kupitisha bajeti kiulaini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kazikubwa, Aug 13, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mawaziri wa JK wamebuni mbinu kali ya kulainisha wabunge ili kupitisha bajeti kiulaini baada ya ile ya Jairo kustukiwa. Kwa sasa Mawazili hutumia mbinu kali ili kugundua maovu ya watumishi na kuyavundika hadi siku ya bajeti ambapo Mheshimiwa hutangaza kuwafukuza kazi ndani ya jengo la Bunge.

    Watumishi mpooo, ukifanya uovu August baada ya bajeti yenu hutafukuzwa hapo hapo, ila jiandae kufukuzwa kwenye bajeti ijayo. Anyway unapata muda wa maandalizi ya kufukuzwa. Ukiwa na zali baada ya bajeti unarudishwa kazini. Unakuwa nusu kafara, Jairo alikuwa kafara kamili.

    Wadau mmeiona hiyo?
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mawaziri.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Na kujitetea fedha haitoshi waliotengewa,wamepewa pesa kidogo!eg membe alivyojitetea huku ma v8 mapya ya wizara ya sheria yanatoka toyota
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu ila za mwizi 40 so andowa shaka

    ngoja nikafunge ngombe
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na mfungo unawasaidia maana ikikaribia saa 12.00 bajeti hupitishwa kwa mafungu
     
  6. s

    salehe Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    hata mimi niligundua hilo!!!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    movie director mpya huyu, ngoja tumchunguze.
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Serikali jizi ni jizi tu km ya kikwete ccm na mafisadi. Ni sawa na kumuwekea mtoto wako geti kali eti asitoke! Anaruka ukuta.
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hiyo mbinu kwani inawafanya watumishi wawe makini kwenye utendaji wao
     
  10. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 770
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Framkly sioni cha kujadili hapa.It is like everybody is desperately to start a thread based on nothing critical that will need GT contributions.im out for good.
     
  11. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    krrap...

    umeona kuna facts umeishia kuwa bakita
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kicha karudi kazini waajiriwa mlalamikie uajiriwa wa wendawazimu
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,424
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye blue sahihisha kiswahili hapo kwenye red umekosea sana mwenzio anakula bata tafakari kwa sasa yuko wapi na anafanya nini??
     
Loading...