Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wa zamani je?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moony, May 10, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa sasa wimbo ni awamu ya Maige na Ngeleja kuhusu ubadhirifu wa mali ya watanzania. Hivi walioondoshwa last time hakuna aliyehujumu zaidiya Yona na Mramba?
    Akina Masha je???? hili ni wazo langu tu kwani naona hata Blandina Nyoni hakumbukwi tena. Tunataka tujue kama Takukuru inafatilia ama vipi.

    Tusaidiane kuibua uovu
     
  2. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndiyo tatizo letu wabongo, tunajadili leo na kesho, kkutwa linaibuka jingine tunasahau yote tunaanza tena upya, vyombo vyetu vya dola na media zetu hivyo hivyo, si uliona alivyoibuka babu wa Loliondo na kikombe chake? We bwana tanzania ni zaidi ya uijuavyo. Hatuna concentration, tunazidiwa hata na chui ama hata paka akiwa mawindoni kumnasa panya, anakuwa focused 100%. We really need to change
     
Loading...