Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wa siku hizi Tanzania wana tabia mbaya - BBC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Mar 12, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    BBC imeripoti kuhusu Raisi kuongea na wazee wa Dar es salaam.

    Ila nimeguswa na comments moja ambayo mwandishi wa BBC aliyeko Dar es salaam amesema kuhusu Mawaziri.

    Amesema kuwa anashangaa mawaziri siku hizi hawa wajibiki inapotokea tatizo, akaendelea kufafanua kuwa sio lazima waziri awe amefanya kosa directly, ila kama tatizo limetokea kwa wizara yako wajibika.

    Mwandishi Ameshangaa sana kwa nini Uongozi wa Tanzania umekuwa hivi mawaziri hawawajibiki??

    Akatoa mfano kwa mawaziri waliowajibika enzi hizo kama Mzee Mwinyi, Mzee Mbilinyi na MZee Iddi Simba.
     
  2. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo hakuwa mwandishi wa habari, bali mhadhiri wa chuo kikuu cha dsm anaitwa ' Ally Bashiru'
     
  3. K

    King kingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kuwajibika kwao ni msamiati mpya kabisa na wala hawaelewe maana yake
     
Loading...