Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wa serekali ya TZ wanaruhusika kuweka kipuri (kiherini)cha sikio ?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sonara, Jan 17, 2010.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekuta picha ya Mh seif khatib katika Blog ya Michuzi akiwa kule pemba ameweka kipuri katika sikio lake la kushoto kusibitisha hilo ingia hapo.
    http://issamichuzi.blogspot.com/
     
  2. s

    skasuku Senior Member

    #2
    Jan 17, 2010
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda ukiangalia vizuri utaona sio hereni bali ni "Hands free set" ya simu yake. Angalia mkono wake kuna waya unayo enda ku link na hicho kifaa sikioni.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Peeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeembaaaaaaaaa
    else??????????????????
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kwanini wasiruhusiwe?
     
  5. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  6. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani hereni/kipuli ni ufisadi?
     
Loading...