Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wa Mugabe kufanyiwa tohara!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Aug 31, 2011.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya mawaziri wa kiume katika serikali ya Raisi Robert Mugabe wa Zimbabwe wanatarajiwa kutahiriwa hivi karibuni. Huo ni mkakati waserikali ya Raisi Mugabe kwa kushirikiana na taasisi moja iliyo kwenye mapambano dhidi ya ukimwi. Kwa kuanza kampeni hiyo itaanzia kwa mawaziri hao ili kuhamasisha wazimbabwe wengine kuitikio wito wa kutahiriwa kwa hiari. Source: Mtanzania news paper.
     
  2. kibaa

    kibaa JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hata mugabe ile sura yake ilivyo inaonyesha ni gv
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Te! te! te! very funny story! Hawa wazimbabwe walivyosikia CCM wanavua magamba huku Tanzania wakadhania... hayo.....!
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Haahaaahaaah, magamba sio?
     
Loading...