Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wa Kikwete kwenye mparaganyiko - Nini cha kufanya Rais Kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HansMaja, Feb 19, 2012.

  1. HansMaja

    HansMaja Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Naibu waziri "amepewa sumu"!!Sitta anatuambia Mwakyembe amelishwa sumu, Nahodha anasema Sitta alete ushahidi, Mwakyembe anasema Nohodha na Jeshi lote la polisi wanawatumikia mafisadi na hahitajiki kupeleka ushahidi poilisi bali polisi wanatkiwa kuutafuta. Nini cha kufanya muheshimiwa Rais wakati baraza la maziri wanashutumiana kwenye vyombo vya habari?
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mparaganyo hawishi kila mmoja anataka kuwafisadi zaidi ya mwenziwe....
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ya kawaida tu hayo.
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Cha kufanya baraza la mawaziri linatakiwa kuwa Collective irresposibility.
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa nani ni ya kawaida?
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama uwezo wako wa kufikiri umefika mwisho bora usema "hatuna serikali" au "tufunge mipaka tupigane"
     
  7. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiona watoto wote hawana adabu ndani ya nyumba basi tambua either baba na mama hawaelewani au mmoja wa wazazi hana adabu. kama chama (mama yao) hakina mwelekeo basi hawa mawaziri watakua na hali gani? Cha msingi huwa naona ni talaka tu ndo solution na hakuna reunion. Ndo maana Kikwete kaamua kuwasikiliza chadema na kuwaacha waendelee kulumbana

     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Naona wanaharakisha tu mabadiliko ya baraza la mawaziri ili kuwe na collective responsibility.
     
Loading...