Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wa JK Noma - Ezekiel Mayige

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mess, Jun 8, 2011.

  1. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimegundua kuwa mawaziri wa JK huwezi kutuliza akili ukawasikiliza kabisa. Kwanza hawako connected wanapoanza kutoa hotuba zao, yaani namaanisha akisema kitu kimoja hafikishi mwisho anaanza kingine na harudi tena nyuma na huko nako anakoendelea nako hamalizi.
    Kwa mfano jana nilikaa kumsikiliza Mayige, jamani kama vile anaongea na watu wasio na upeo, kuna kitu alisema nikawa interested kumsikiliza kuwa ugumu wa maisha wa mtanzania unasababishwa na vitu viwili vikubwa cha kwanza umeme, hakutaja cha pili akaonekana anaongea mambo mengine ambayo hata hakupanga yaani kama vile mtu anayeongea na watu ambao wamejiotokeza ghafla hakuwa na agenda wala nini. CV please.

    shame.
     
  2. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahahahah,
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    alishapata kikombe!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mayige=maige?
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka alikuwa anaongea vitu anavirudia hivyo hivyo alikuwa anaongea na watu wa TANAPA, my God ooh ! Nchi yetu imeingiliwa we need to be serious. Kama Mayige upo humu ebu angalia ulichokuwa unaongea kazi kubadirisha mikao tu na lakini mtu aki - evaluate ulichoongea haki add value kwa wale watu ukiwa kama waziri, ni vitu ambavyo wanavijua hukuja hata na strategy ya kuvitilia msisitizo.
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui ila kati ya hayo mawili
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    uwii kwani mkuu ulikuwa hujui kuanzia mwenye nyumba mpaka vijakazi wake wote porojo...
     
  8. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani mkwele hakuwa na rafiki wa maana, team zake huwa ni mbovu saaana. Ebu angalia wale wachache ambao hata kuwabeba mara ya pili akashindwa akina Masha na Kamala, du vi phd vya uswazi. Unajua watu hawajui kuwa elimu ni kile kilichobaki kichwani sio vyeti ulivyobeba.
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Vp yule mgombea mwenza wa slaa wa darasa la saba , hivi yuko wapi vile ?
     
  10. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni bora uwe la saba lakini ueleweke kuliko kuwa Phd lakini hueleweki buddy.... ... ...
     
  11. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama kakosea acha watu waseme, mambo mengine sio ya kushindanishwa!
     
  12. B

    Bobby JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hata bungeni akiulizwa maswali hawi collected kabisa sijui ana tatizo gani. Kuna siku kaulizwa maswali mawili ya nyongeza kajibu moja less important na lile jingine la muhimu zaidi kalipotezea na akaendelea as if hakuna kilichotokea. I know ndege wenye mbawa za kufanana huruka pamoja lakini dah vingine vimezidi vinatudhalilisha sana wenye nchi kwa kweli. Hii yote ni hili li katiba hakuna vigezo vya kuteua viongozi, ukiwa mwanamtandao hata kama kichwa kibovu unapewa uwaziri kwa gharama ya walipa kodi-this is really bad!
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    CPA (T) - Ni Mhasibu by Professional
     
  14. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ila tuende mbele na kurudi nyuma ukiondoa mapungufu yake mengine kiukweli kabisa jamaa anafanya kazi,kwa mbali sana anamkimbilia magufuri honest,kijana bado mdogo ana anaendelea kupata udhoefu
     
  15. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280

    kwa sentence na maelezo yalipo hilo neno inatakiwa liwe Connected... siyo 'collected'
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    collected=una maanisha kujikusanya
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wenzetu wana public speaking trainings na tabia ya kujisomea vitabu sisi tuna tabia ya kukaa viti virefu au home tunaangalia ze komedi na kusoma ijumaa na uwazi

    Maige ni reflection ya majority ya watanzania
     
  18. B

    Bobby JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa Musembi heshima juu! Mimi nilimaanisha nilichoandika, kwa maneno mengine jamaa the way ninavyomuona mm hawi "calm" or "composed" utulivu unasumbua kiasi kamba kumuelewa inakuwa ngumu kidogo. Sasa kama kuwa calm(composed) ni sawa na kuwa "connected" its ok lakini mimi nadhani "collected" iko poa zaidi.
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,902
    Trophy Points: 280
    I think COLLECTED suits it better!!!! soma vizuri mkuu...
     
  20. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hebu tujikumbushe,hii niliandika 2003 baada ya high school,




    WHY I WRITE OF KAHAMA:

    Why I write of Kahama;
    Is because I write of it
    On a paper with a pen
    A pen that urinates ink
    The ink that is immortal!

    It is merely a district, we all know of it!
    It is exponentially populated, we all guess of it!
    It is a business town, we all accept it!
    It is the fastest growing town, we all hear of it!
    It is the town of dynamics, we all appreciate it!

    But why I write of it?
    Is it because we grow tobacco?
    Or because of cotton and sunflower?
    Or because we fatten the cattle for the Pugu market?
    I do not write of Kahama to praise of it!
    Not because there are three operating gold mines
    One amongst the giant in Africa, The bulyanhulu!
    And not because there are two mute M.Ps
    Who are there to fill the house of the law-makers.
    Not because the politeia has closed her eyes on it
    Not because the embezzlement is rampant
    And not because is my place of domicile
    I do not write of it for that:

    And not because mine workers are oppressed
    By their indigenous black white-men
    It is not because its people are ignorant on politics
    Not because it regurgitates more than thirty passenger busses
    And swallow thirty more per day;
    It is not because fifteen containers of
    Mineral soils are exported weekly to Canada
    Understand me, I do not write of it for that:
    Neither because there wasn't any government Sec:
    For the whole region had only two.
    Nor because there are tarmac less, unknown, shapeless roads
    Not because they come, loot and go; the civil servants
    Not because we use typhoid waters whilst the lake's are for them.
    It is not because of that:
    And not because its people are unaware of their rights,
    I write of Kahama because I like to have a pen
    And twist it on a piece of paper.

    cc 02/2003


     
Loading...