Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wa jk mna nini???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by peck, Feb 8, 2011.

  1. peck

    peck JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Binafsi nawashangaa MAWAZIRI hawa wa jk walivyo na majibu rahisis kwa hoja zinazoonekana kuwanufaisha watanzania wengi, Mfano:-

    • Hoja ya KATIBA mpya waziri Kombani alisema kuandaa Katiba mpya ni Gharama kubwa serikali HAIWEZI kuandika katiba mpya.
    • Jana tumemsikia waziri kawambwa amewaambia wanafunzi wa UDSM kuwa madai yao HAYAWEZEKANI.
    • Lakini Kwenye suala la kuilipa DOWANS waziri wa wizara husika HATUKUMSIKIA akisema HAIWEZEKANI japokuwa inaonekana dhahiri hakuna uhalali wa kuilipa. Waziri mkuu, rahisi wa JMT, nao HAWAKUONA kuwa HAIWEZEKANI, wakidai ni vigumu kutowalipa DOWANS.
      nawashangaa sana mawaziri hawa wa jk.
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si kama viranja tu, uwezo mdogo
     
  3. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wanajipendekeza, si unajua tena ile hela ya dowans bosi wao ndio steringi, ndio kala fungu kubwa....sasa hawawezi kumlipua, lazima waseme inawezekana na ni lazima
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wote ni wezi!
     
  5. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukistaajabu ya musa utaona ya firauni
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi naona akili zao kama za kong'ota au mbayuwatu.
     
  7. m

    mzambia JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mawaziri wote ni mbayuwayu.
     
  8. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ni sema usikike, chukua mshahara, chukua malupulupu...then kula kona
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    failing team........................
     
  10. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo si mawaziri ndugu zangu. Tatizo mbona mnajifanya kama hamlioni? Tatizo ni la mwenye nyumba!! Mwenye nyumba dhaifu - na hajui la kufanya hivyo kila mtu anajifanyia atakalo. Mawaziri wote wanajua kufanya usanii hivyo kuiga ya kiranja wao......
     
  11. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajua ukielewa jinsi dunia inavyoendeshwa,hutamshangaa Kikwete wala mawaziri wake mambo wanayofanya.Wametumwa na mabwana zao to do just that. In fact sisi tunavyo washangaa na wao wanatushangaa.
     
Loading...