Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri Vivuli walikuwa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Apr 27, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Cha kushangaza na kusikitisha ni pale tunapotegemea vyama vya upinzani na mawaziri vivuli kuwa ma "watch dog" wanaposhindwa kufanya kazi zao ipasavyo.

    Hakuna hata mmoja aliyeleta ripoti yoyote bungeni kabla ya ripoti ya Utoh.

    Mawaziri vivuli mlikuwa mmelala? Au mlikuwa mmesusa kazi?
     
  2. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mawaziri vivuli siyo wakaguzi wa mahesabu!! By the way umesahahu kuwa utoh amekuwa akileta haya miaka yote yanawekwa kapuni!? Tushukuru ripoti za kamati 3 toka kambi ya upinzani kuchukua hatua!
     
  3. landless

    landless Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwaona walikuwa wanakimbia jua,embu wacheki hapo pembeni mwa hiyo miti kwenye viwanja vya bunge.:A S shade:
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uliwahi ona wapi mtu akifanya kosa, kivuli chake kinatafutwa.
     
  5. P

    Papa1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 755
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Kuna hoja ziko wazi kujadili kama vile kutujuza utendaji wa counter part anavyoweza kutumia laptop 3, na kujilinda na smg na mguu wa kuku na kuzurura na tujisenti kadhaa! this can be done without cag report!
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na anae ng'ang'ania wewe uendelee kuwa kwenye kampeni ya kutetea magamba wakati imekuwa proved kuwa huna mental capacity inayohitajika ili kuifanya kazi yenyewe (it doesn't matter kuwa kazi yenyewe ni mission impossible in any case) anatakiwa kupelekwa milembe
     
  7. M

    Madenge Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Akiondoka kivuli nacho kinamfuata hakibaki.
     
  8. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waziri kivuri wa fedha hujamuona alivokuwa anamfatilia waziri wa fedha toka wakati huo serikali kukosa pesa ya kulipa mshahara na kukopa benki.wakaanza kutoleana maneno kupitia media mpaka mkulo akasema zitto sio mzalendo

    yakahamia bungeni.mkulo akasema zitto na wajumbe wake wamehongwa dogo akaapa akionekana au mjumbe yoyote amekula rushwa atajiuzuru nafas zake zote na akaenda mbali zaidi kwamba na waziri naye aweke nadhili.cag ameleta report umeona jinsi mkulo alivoaibika kaka

    so mawaziri vivuli wamefanya kazi zao vizur.kabisa.huo ni mfano mmoja bt iko mingi
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tatizo wengi humu wanachuja taarifa na kuretain wanazotaka. sugu pia huwa akimsulubu nchimbi mpaka akatamani kungekuwa na sindano ya kusahaulisha amdunge nayo sugu!
     
  10. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Walikwenda kivulini nakusahau kuwa watchdogs!
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hii inaonesha ni jinsi gani huuelewi mfumo wa utendaji na uhusiano wa kiutendaji wa mawaziri vivuli!
     
Loading...